โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

ODVA SC / APC 1 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายแพทช์ 3m 100m 200m ไม่หุ้มเกราะ

ODVA SC / APC 1 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายแพทช์ 3m 100m 200m ไม่หุ้มเกราะ

    • ODVA SC / APC 1 Core Fiber Optic Cable Patch Cord 3m 100m 200m Non Armored
    • ODVA SC / APC 1 Core Fiber Optic Cable Patch Cord 3m 100m 200m Non Armored
    • ODVA SC / APC 1 Core Fiber Optic Cable Patch Cord 3m 100m 200m Non Armored
  • ODVA SC / APC 1 Core Fiber Optic Cable Patch Cord 3m 100m 200m Non Armored

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS, UL
    หมายเลขรุ่น: KCO-ODVA-SCA-Non-5.0-TPU-1fo-xM

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษพาเลทไม้
    เวลาการส่งมอบ: 5 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
    สามารถในการผลิต: 20000pcs / เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    วัสดุ: নমনীয় จำนวนแกน: 1 แกน
    สี: สีดำ เส้นผ่าศูนย์กลาง: 5.0mm
    ความยาว: 3.0m เกราะ: ไม่ใช่หุ้มเกราะ
    ไฟเบอร์: สถานะโสด แกน: 9/125 G657A

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ODVA SC / APC 1 เมตร 3m 100m 150m 200m สีดำ TPU ไม่ใช่เกราะ

    KOCENT OPTEC LIMITED จัดหาบริการ OEM และ ODM สำหรับสายแพทช์ไฟเบอร์ทุกประเภท

    พิเศษใน การดำเนินงานกลางแจ้งสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก และ สายแพทช์ OM3, OM4

    เราจัดหาสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสำหรับการดำเนินงานภาคสนามทุกชนิดพร้อมตัวเชื่อมต่อกันน้ำชนิดต่างๆใช้สำหรับโทรคมนาคม 3G, 4G, LTE, BBU, RRU, RRH, สถานีฐาน

    ด้วยอุปกรณ์การผลิตที่สมบูรณ์และปิดกระบวนการควบคุมคุณภาพเราจึงจัดหาสินค้ามาตรฐานโทรคมนาคมให้กับลูกค้าของเรา
    หาก บริษัท ของคุณต้องการแสดงโลโก้ของคุณบนสายเคเบิลหรือฉลากเราก็สามารถทำได้เช่นกัน

    ใยแก้วนำแสงกลางแจ้งเชื่อมต่อครอบครัวของเรา:

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ 2 แกน SM MM OM3 OM4 CPRI DLC Cable Patch

    รายละเอียด:
    - ตัวเชื่อมต่อ ODVA ได้รับการออกแบบให้เกินความต้องการของ ODVA
    - ตัวเชื่อมต่อได้มาตรฐานการปิดผนึกด้านสิ่งแวดล้อม IP68 และเป็นตัวเลือกที่เหมาะสำหรับต้นทุนต่ำ
    - เป็นโซลูชันที่ใช้งานง่ายในอุตสาหกรรมไฟเบอร์กับเสาอากาศ (FTTa) หรือการใช้งานด้านสิ่งแวดล้อมที่รุนแรงอื่น ๆ
    - ขั้วต่อกันน้ำกลางแจ้งนี้ยึดติดกับอะแดปเตอร์ที่แผง RRH
    - ขั้วต่อ LC, SC, MPO ทั่วไปช่วยให้ทดสอบและทำความสะอาดได้ง่ายขึ้น
    - มีตัวเชื่อมต่อปลั๊กสองประเภทให้เลือก: ดาบปลายปืนแบบเกลียวและเชื่อมต่อได้ง่าย
    - เรานำเสนอรวมถึง SC / Simplex (1 เส้นใย), LC / Duplex (2 ไฟเบอร์) และ MPO & MPO / APC ชายหรือหญิง (1 ถึง 12 เส้นใย)

    ภาพสินค้า:

    ถาม: ราคาที่ดีที่สุดของคุณคืออะไร?

    A: ขึ้นอยู่กับปริมาณของผลิตภัณฑ์ของเราและปริมาณการสั่งซื้อของคุณเราจะเสนอราคา matcing ที่ดีที่สุดตลอดเวลา

    Q: คุณสามารถให้บริการ OEM และ ODM?

    A: KCO ที่มีประสบการณ์มากกว่า 10 ปีในการบริการ OEM เราจะได้รับการสั่งซื้อ OEM จำนวนมากเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสง หากคุณมีคำขอที่จะทำให้การออกแบบของคุณเองด้วยโลโก้ของคุณเองของผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงกรุณาติดต่อกับทีมขายของเราเพื่อรับการสนับสนุนที่ดีที่สุด

    Q: อะไรคือขั้นต่ำของคุณ?

    A: ตัวอย่างไม่ได้ขอปริมาณสั่งซื้อจำนวนมาก: อย่างน้อย 100 ชิ้น / รุ่น


    ถาม: เวลานำคำสั่งของฉันคืออะไร
    A: สั่งตัวอย่าง: 3-5days เพื่อผลิตมวล: 1-2weeks


    ถาม: ฉันจะได้รับตัวอย่างฟรีได้หรือไม่
    ตอบ: ลูกค้าใหม่ไม่สามารถยอมรับได้


    ถาม: วิธีการเกี่ยวกับการรับประกัน
    A: 1 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่

    ถาม: คุณจัดส่งสินค้าให้เราได้อย่างไร

    A: - ตัวอย่าง / คำสั่งขนาดเล็ก: DHL / TNT / UPS / Fedex / EMS / Aramex / SF Express, ...

    - ใบสั่งผลิตจำนวนมาก: อากาศ / ทะเล

    - พอร์ตส่งออกมาตรฐาน: หนิงโป / เซินเจิ้น

    ถาม: คุณสามารถแสดงรายชื่อลูกค้าหลักของคุณได้บ้าง?

    ตอบ: ลูกค้า Dosmetical รวมถึง: Huawei, ZTE, Fiberhome, China Telecom, China Mobile, ... ลูกค้าต่างประเทศ ได้แก่ : TE, Commscope, Cisco, Cerizon, Smart, ...

    ถาม: ทำไมต้องเลือก KCO ที่จะร่วมมือ

    A: - ผู้ผลิตอุปกรณ์สื่อสารที่เชื่อถือได้และมีประสบการณ์มานานกว่า 10 ปี

    - สายการผลิตชั้นหนึ่งและระบบการจัดการคุณภาพอย่างเข้มงวด

    - ระบบขั้นตอนมืออาชีพและกำลังการผลิตจำนวนมากเพื่อรับประกันเวลาจัดส่งที่รวดเร็ว

    - ราคาแข่งขันมากที่สุดเพื่อให้ตรงกับงบประมาณของคุณ

    - ทีมงาน RD มืออาชีพในการออกแบบและคิดค้นผลิตภัณฑ์ใหม่ตามประสบการณ์อันยาวนานของเรา

    - รวดเร็วและมีประสิทธิภาพบริการหลังการขาย

    รายละเอียดการติดต่อ
    kocent optec limited

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    kocent optec limited
    12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
    โทร:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.