โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

Monomode LC to FC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์โหมดดูเพล็กซ์หุ้มเกราะโหมดเดี่ยว

Monomode LC to FC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์โหมดดูเพล็กซ์หุ้มเกราะโหมดเดี่ยว

    • Monomode LC to FC Fiber Optic Patch Cord Single Mode Duplex Armored
    • Monomode LC to FC Fiber Optic Patch Cord Single Mode Duplex Armored
  • Monomode LC to FC Fiber Optic Patch Cord Single Mode Duplex Armored

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
    หมายเลขรุ่น: LC-LC-MMDX-3.0-XM-หุ้มเกราะ

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
    เวลาการส่งมอบ: 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ตัวเชื่อมต่อ 1: LC ต่อ 2: LC
    แกน: Dulplex ผลตอบแทนการสูญเสีย: 55dB
    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 3.0mm การสูญเสียการแทรก: 0.2dB

    Multimode LC to FC สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์แบบสองทางสูญเสียการหุ้มต่ำ


    สายแพทช์ใยแก้วนำแสงการใช้งาน:
    - CATV (เคเบิลทีวี)
    - เครือข่ายโทรคมนาคม
    - เครือข่ายใยคอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ทดสอบเส้นใย
    - ห้องสื่อสาร
    - FTTH (เส้นใยสู่บ้าน)
    - LAN (เครือข่ายท้องถิ่น)
    - FOS (เซ็นเซอร์ใยแก้วนำแสง)
    - ระบบสื่อสารใยแก้วนำแสง
    - อุปกรณ์เชื่อมต่อและส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง
    - ความพร้อมด้านการต่อสู้ป้องกันและอื่น ๆ

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกลักษณะ:
    - การสูญเสียการแทรกต่ำ;
    - ผลตอบแทนสูง
    - ทำซ้ำได้ดี
    - การแลกเปลี่ยนที่ดี;
    - การปรับตัวด้านสิ่งแวดล้อมที่ยอดเยี่ยม

    ข้อมูลด่วน:
    คอนเนคเตอร์ 1: LC
    คอนเนคเตอร์ 2: LC
    โหมด: หลายโหมดหรือ MM
    จำนวนเส้นใย: เพล็กซ์
    เส้นผ่าศูนย์กลาง: 3.0 มม
    ปก: สายเคเบิลหุ้มเกราะ
    ความยาว: ที่กำหนดเอง
    IL: 0.15dB
    RL: 55dB

    สายเคเบิลหุ้มเกราะไฟเบอร์ออปติก เป็นชื่อที่แสดงถึงมีเทปสเตนเลสแบบขดลวดที่อยู่เหนือเส้นใยบัฟเฟอร์ล้อมรอบด้วยชั้นของตาข่ายอะรามิดและสแตนเลสพร้อมแจ็คเก็ตด้านนอกเพื่อป้องกันสายเคเบิลได้ดีกว่าในห้องศูนย์ข้อมูล KOCENT OPTEC LIMITED สามารถจัดหาสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะที่มีขั้วต่อต่าง ๆ เช่น SC, FC, LC, ST, SC / APC, FC / APC, LC / APC, ST / APC, E2000, E2000 / APC, DIN, MU , SMA, FDDI, ect ด้วยสายเคเบิลในซิมเพล็กซ์ดูเพล็กซ์ 2 คอร์หรือมากกว่า ยินดีต้อนรับการสั่งซื้อสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะของเราในสต็อก

    เกี่ยวกับสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก:
    - สายแพทช์ใยแก้วนำแสงหุ้มเกราะ ใช้ท่อเหล็กสแตนเลสที่มีความยืดหยุ่นภายในแจ็คเก็ตด้านนอกเป็นเกราะเพื่อปกป้องใยแก้วด้านใน มันยังคงคุณสมบัติทั้งหมดของสายแพทช์มาตรฐาน แต่แข็งแรงกว่ามาก มันจะไม่ได้รับความเสียหายแม้ว่าจะถูกเหยียบโดยผู้ใหญ่และ มีความทนทานต่อหนู
    - สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเป็นสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ปลายทั้งสองด้านด้วยตัวเชื่อมต่อที่ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV ได้อย่างรวดเร็วและสะดวกสวิตช์แสงหรืออุปกรณ์โทรคมนาคมอื่น ๆ การป้องกันชั้นหนาของมันถูกใช้เพื่อเชื่อมต่อตัวส่งสัญญาณออปติคอลตัวรับสัญญาณและกล่องขั้ว
    - สายแพทช์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวโดยทั่วไปจะมีสีเหลืองพร้อมขั้วต่อสีน้ำเงินและระยะการส่งที่นานขึ้น
    - สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบหลายโหมดโดยทั่วไปจะเป็นสีส้มหรือสีเทาโดยมีขั้วต่อสีครีมหรือสีดำและระยะการส่งที่สั้นกว่า
    - จำเป็นต้องใช้สายแพทช์ปรับสภาพโหมดซึ่งเราเตอร์และสวิตช์ Gigabit 1000 Base-LX จะถูกติดตั้งลงในสายเคเบิลมัลติโหมดที่มีอยู่ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณจะเปิดใช้งานสัญญาณเดียวโหมด 1300 nm แต่เครือข่ายที่มีอยู่ถูกสร้างขึ้นด้วยสายเคเบิลมัลติโหมด

    เกี่ยวกับสายเคเบิลโหมดเดียว:
    - สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode มีแกน diametral ขนาดเล็กที่ให้แสงเพียงหนึ่งโหมดในการแพร่กระจาย ด้วยเหตุนี้จำนวนการสะท้อนแสงที่สร้างขึ้นเมื่อแสงผ่านแกนกลางลดลงลดการลดทอนและการสร้างความสามารถสำหรับสัญญาณที่จะเดินทางต่อไป แอปพลิเคชันนี้มักใช้ในระยะไกลแบนด์วิดท์ที่สูงขึ้นดำเนินการโดย Telcos บริษัท CATV และวิทยาลัยและมหาวิทยาลัย

    เกี่ยวกับสายเคเบิลหลายโหมด:
    - สายเคเบิลใยแก้วนำแสงมัลติมีแกนกลางขนาดใหญ่ที่อนุญาตให้มีแสงหลายโหมดในการเผยแพร่ ด้วยเหตุนี้จำนวนการสะท้อนแสงที่สร้างขึ้นเมื่อแสงผ่านแกนกลางเพิ่มขึ้นทำให้สามารถส่งข้อมูลได้มากขึ้นในเวลาที่กำหนด เนื่องจากการกระจายตัวสูงและอัตราการลดทอนของเส้นใยประเภทนี้คุณภาพของสัญญาณจะลดลงในระยะทางไกล แอปพลิเคชันนี้ใช้สำหรับแอปพลิเคชันระยะสั้นข้อมูลและเสียง / วิดีโอใน LAN
    - เส้นใยหลายโหมดอธิบายโดยแกนกลางและขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางการหุ้ม โดยปกติแล้วเส้นผ่านศูนย์กลางของเส้นใยมัลติโหมดคือ 50/125 µm หรือ 62.5 / 125 µm ในปัจจุบันมีเส้นใยหลายโหมดสี่ชนิด: OM1, OM2, OM3 และ OM4
    - โดยทั่วไปแล้วสายเคเบิล OM1 จะมาพร้อมกับแจ็คเก็ตสีส้มและมีขนาดแกนหลัก 62.5 ไมโครเมตร (µm) สามารถรองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 33 เมตร มันถูกใช้มากที่สุดสำหรับแอปพลิเคชัน 100 เมกะบิตอีเทอร์เน็ต
    - OM2 ยังมีสีเสื้อนอกที่แนะนำด้วยสีส้ม ขนาดแกนของมันคือ 50µm แทนที่จะเป็น 62.5µm รองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 82 เมตร แต่มักใช้กับแอปพลิเคชั่น 1 Gigabit Ethernet
    - OM3 มีสีของแจ็คเก็ตที่แนะนำสำหรับน้ำ เช่นเดียวกับ OM2 ขนาดหลักของมันคือ 50µm OM3 รองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 300 เมตร นอกจาก OM3 สามารถรองรับ 40 Gigabit และ 100 Gigabit Ethernet ได้สูงถึง 100 เมตร 10 Gigabit Ethernet นั้นใช้กันมากที่สุด
    - OM4 ยังมีสีของปลอกแจ็คเก็ตที่แนะนำ เป็นการปรับปรุงเพิ่มเติมสำหรับ OM3 นอกจากนี้ยังใช้ core 50µm แต่รองรับ 10 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 550 เมตรและรองรับ 100 Gigabit Ethernet ที่ความยาวสูงสุด 150 เมตร

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกรูปภาพสินค้า:

      สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกข้อมูลจำเพาะ:

      ชนิด มาตรฐานโท
      สไตล์ตัวเชื่อมต่อ LC, SC, ST, FC, MU, DIN, D4, MPO, SC / APC, FC / APC, LC / APC, ...
      เพล็กซ์ MTRJ / หญิง, MTRJ / ชาย
      ประเภทไฟเบอร์ 9/125 SMF-28 หรือเทียบเท่า (โหมดเดียว) OS1 50/125, 62.5 / 125 (มัลติโหมด) OM2 & OM1
      50/125 10G (มัลติโหมด) OM3
      G652 (ทุกประเภท), G657 (ทุกประเภท), G655 (ทุกประเภท)
      สายเคเบิลชนิด ซิมเพล็กซ์, ดูเพล็กซ์ (สายซิป) Φ3.0mm,
      Φ2.0mm
      Φ0.9mm
      เส้นใยบัฟเฟอร์
      วัสดุหุ้มสายเคเบิล พีวีซี
      LSZH
      เกราะ
      กันน้ำ
      FTTH
      กลางแจ้ง
      Return Loss (สำหรับโหมดเดียว) ≤ 0.15dB (สำหรับโหมดหลักเดียว)
      ≤ 0.30dB (สำหรับโหมดมาตรฐานเดียว)
      ≤ 0.30dB (สำหรับโหมดมัลติ)
      ทดสอบโดย JDS RM 3750
      UPC ≥ 50dB
      SPC ≥ 55dB
      APC ≥ 60dB (typ.65dB)
      ทดสอบโดย JDS RM3750
      การทำซ้ำ ± 0.1dB
      อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ถึง 85 ° c


      สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

      สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก: เอฟซี / APC- เซาท์แคโรไลนา / UPC / เอสเอ็ม / Ø3.0 L Meter / DX
      (จำนวน)

      วัสดุชุบ PVC, LSZH, เกราะ, กันน้ำ, ออกประตู, ...
      ①ตัวเชื่อมต่อ FC, SC, ST, LC, MU, SMA, E2000 ...
      cover ใส่ฝาครอบแกน PC, UPC หรือ APC
      ③ตัวเชื่อมต่อ FC, SC, ST, LC, MU, SMA, E2000 ...
      cover ใส่ฝาครอบแกน PC, UPC หรือ APC
      ⑤ประเภท SM หรือ MM
      ⑥เส้นผ่าศูนย์กลางเส้น (มม.) Ø3, Ø2, Ø1.6, Ø0.9
      ⑦ความยาว (m) L = 1.2.3.4 ............ .meter
      ⑧การจำแนกประเภท SX หรือ DX หรือหลายเส้นใย

      บริการ OEM / ODM:

      หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใด ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ

      การบรรจุ:

      ตาม Stardard บรรจุส่งออก

      กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้

      การส่งสินค้า:

      - ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ

      - อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ

      - ทางทะเล

      รายละเอียดการติดต่อ
      kocent optec limited

      ผู้ติดต่อ: sales

      ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

      ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
      kocent optec limited
      12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
      โทร:86-186-64578169
      Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.