โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

NSN DLC Pvc ผมเปียสายเคเบิลใยแก้วนำแสง GYFJH 2A1a FTTH 3G 4G โทรคมนาคมสถานีฐาน

NSN DLC Pvc ผมเปียสายเคเบิลใยแก้วนำแสง GYFJH 2A1a FTTH 3G 4G โทรคมนาคมสถานีฐาน

    • NSN DLC Pvc Pigtail Fiber Optic Cables GYFJH 2A1a FTTH 3G 4G Telecom Base Station
    • NSN DLC Pvc Pigtail Fiber Optic Cables GYFJH 2A1a FTTH 3G 4G Telecom Base Station
  • NSN DLC Pvc Pigtail Fiber Optic Cables GYFJH 2A1a FTTH 3G 4G Telecom Base Station

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
    หมายเลขรุ่น: NSN-NSN-DLC-SM-7.0mm-x (m)

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
    เวลาการส่งมอบ: 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ตัวเชื่อมต่อ 1: LC ต่อ 2: LC
    แกน: ดูเพล็กซ์ 2 แกน การสูญเสียการแทรก: 0.2dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย: 55dB วัสดุหุ้มสายเคเบิล: หุ้มเกราะ, PVC, LSZH

    เคเบิ้ลแพทช์ไฟเบอร์ NSN DLC GYFJH 2A1a (LSZH) 7.0 มม. 2 แกน FTTH FTTH

    สถานีฐานโทรคมนาคม 3G 4G
     

    KOCENT OPTEC LIMITED จัดหาบริการ OEM และ ODM สำหรับสายไฟเบอร์ออปติกทุกชนิด

    พิเศษใน การดำเนินงานภาคสนามกลางแจ้งสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก เช่น สายแพทช์ NSN, สายแพทช์ PDLC, สายแพทช์ DLC, สายแพทช์ ODC, สายแพทช์ ODVA, สายแพทช์ RRU, สายแพทช์ RRU, สายแพทช์ TPU, CPRI สายแพทช์ สายไฟและสายแพตช์ OM3, OM4

    เราจัดหาสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสำหรับการดำเนินงานภาคสนามทุกชนิดพร้อมตัวเชื่อมต่อกันน้ำชนิดต่างๆใช้สำหรับโทรคมนาคม 3G, 4G, LTE, BBU, RRU, RRH, สถานีฐาน

    ด้วยอุปกรณ์การผลิตที่สมบูรณ์และปิดกระบวนการควบคุมคุณภาพเราจึงจัดหาสินค้ามาตรฐานโทรคมนาคมให้กับลูกค้าของเรา
    หาก บริษัท ของคุณต้องการแสดงโลโก้ของคุณบนสายเคเบิลหรือฉลากเราก็สามารถทำได้เช่นกัน
    ใยแก้วนำแสงกลางแจ้งเชื่อมต่อครอบครัวของเรา:

    รายละเอียด:
    - ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก NSN สำหรับสถานีฐานไร้สายรุ่นใหม่ที่ดึงไกล (WCDMA / TD- SCDMA / WIMAX / GSM) ผลิตภัณฑ์ที่ปรับแต่งที่สามารถตอบสนองความต้องการของโปรแกรม FTTA (ไฟเบอร์กับเสาอากาศ) สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งและสภาพอากาศไม่เอื้ออำนวย . พวกเขาเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมและการบินและอวกาศและการป้องกัน
    - ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ NSN ร่วมกับสายเคเบิลสนับสนุนเป็นส่วนต่อประสานมาตรฐานที่ระบุในวิทยุระยะไกล 3G, 4G และ WiMax Base Station และแอปพลิเคชั่น Fiber-to-the-Antenna อย่างไรก็ตามผลิตภัณฑ์ไม่ จำกัด เฉพาะแอปพลิเคชันด้านบน
    - ชุดสายเคเบิล NSN ผ่านการทดสอบเช่นละอองเกลือการสั่นสะเทือนและแรงกระแทกและผ่านมาตรฐานการป้องกันระดับ IP65 เหมาะสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมและการบินและอวกาศ

    สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก NSN ก่อสร้าง:

    คุณสมบัติ:
    - การบูตตัวเชื่อมต่อ NSN มาตรฐาน
    - มีโหมดเดียวและมัลติโหมด
    - การป้องกัน IP65, เกลือหลักฐานหมอก, ป้องกันความชื้น,
    - ตัวเรือนอลูมิเนียมดีไซน์กะทัดรัด
    - ช่วงอุณหภูมิกว้างและช่วงกว้างของสายแพทช์ในร่มและกลางแจ้ง
    - ติดตั้งใช้งานง่ายเชื่อถือได้และคุ้มค่า
    - ขั้วต่อของด้าน A คือ DLC และด้าน B สามารถเป็น LC, FC, SC
    - ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G BBU, RRU, RRH, LTE

    การใช้งาน:

    - ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA และ FTTH
    - ใช้สำหรับสถานีฐาน 3G 4G
    - BBU, RRU, RRH, LTE

    รายละเอียด:

    ชิ้น เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
    เชื่อมต่อ A: NSN, B: NSN, LC, SC, FC, ST
    ประเภทไฟเบอร์ G657A1 / A2
    จำนวนเส้นใย 2 คอร์
    สี สีเขียว สีเบจ, Aqua
    ขัด UPC, APC พีซี
    การสูญเสียการแทรก ≤0.2dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย

    ≥50dB (UPC)

    ≥60dB (APC)

    ≥35dB
    ความทนทาน ≥500รอบ≤0.2dB
    ทดสอบความยาวคลื่น 1310 / 1550nm 850 / 1310nm
    การลดทอน (max.dB) 1310nm≤0.35dB / กม.
    1550nm≤0.25dB / กม.
    850nm≤3.0dB / กม.
    1310nm≤1.0dB / กิโลเมตร
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ถึง + 80 ℃

    บริการ OEM / ODM:

    หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ

    การบรรจุ:

    ตาม Stardard บรรจุส่งออก

    กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้

    การส่งสินค้า:

    - ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ

    - อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ

    - ทางทะเล

    รายละเอียดการติดต่อ
    kocent optec limited

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    kocent optec limited
    12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
    โทร:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.