โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์

เคเบิ้ล Patch ไฟเบอร์ OM4 Pink Violet Duplex ขนาด 3.0 มม. สำหรับเครือข่าย Local Metro

เคเบิ้ล Patch ไฟเบอร์ OM4 Pink Violet Duplex ขนาด 3.0 มม. สำหรับเครือข่าย Local Metro

    • OM4 Pink Violet Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm Diameter For Metro Local Area Networks
    • OM4 Pink Violet Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm Diameter For Metro Local Area Networks
    • OM4 Pink Violet Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm Diameter For Metro Local Area Networks
  • OM4 Pink Violet Duplex Fiber Patch Cable 3.0mm Diameter For Metro Local Area Networks

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
    หมายเลขรุ่น: LC-LC-DX-OM4-3.0mm-สีม่วง

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
    เวลาการส่งมอบ: 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    เชื่อมต่อ: LC / PC โหมด: โหมด Muti OM4
    เกิน: PVC, LSZH การสูญเสียการแทรก: 0.2dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย: 55dB เส้นผ่าศูนย์กลาง: 2.0 มม., 3.0 มม
    ความยาว: 1, 3, 5, 7, 10, 15, 20, ... แกน: 50/125

    LC-LC Duplex 3.0 มม. OM4 50/125 สีม่วง 10G สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์จัมเปอร์ PVC LSZH

    รายละเอียด:

    - Kocent Optec Limited ให้บริการ OEM สำหรับสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ทุกชนิดรวมถึง FC, LC, SC, ST และ MT-RJ, E2000, MPO, MTP, ESCON, FDDI, LC Uniboot, SC Uniboot ทั่วไป . - โดยเฉพาะในสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM4

    - สายแพทช์คือสายไฟเบอร์ออปติกที่ใช้เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์หนึ่งเข้ากับอุปกรณ์อีกตัวหนึ่งสำหรับการกำหนดเส้นทางสัญญาณ

    โดยทั่วไปจะมีตัวเชื่อมต่อ 4 ประเภท: FC / SC / LC / ST .. ปลอกโลหะ 3 ประเภท: PC, UPC, APC ...

    - สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเป็นสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ปลายทั้งสองด้านด้วยตัวเชื่อมต่อที่ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV สวิตช์ออปติคอลหรืออุปกรณ์โทรคมนาคมอื่น ๆ ได้อย่างรวดเร็วและสะดวก ชั้นป้องกันหนาใช้สำหรับเชื่อมต่อเครื่องส่งสัญญาณออปติคอลเครื่องรับและกล่องเทอร์มินัล

    - สายแพทช์มีความสำคัญและมีประสิทธิภาพในระบบเครือข่าย พวกเขาให้การเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ส่งสัญญาณแสงและแผงแพทช์ในตู้สายไฟ

    - เกี่ยวกับตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก ITU เรียกมันว่าเป็นส่วนประกอบของแสงแบบพาสซีฟซึ่งสามารถเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ตั้งแต่สองเส้นขึ้นไปอย่างเสถียร แต่ไม่เสมอไป มันสามารถทำการเชื่อมต่ออย่างใกล้ชิดสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและให้การส่งผ่านที่ยอดเยี่ยมสำหรับพลังงานแสง

    เกี่ยวกับไฟเบอร์ OM4:

    - OM4 เป็นไฟเบอร์ 50um ที่ปรับแต่งด้วยเลเซอร์ซึ่งมีแบนด์วิดท์ EMB 4.7GHz * km ออกแบบมาสำหรับ 10 Gb / s, 40 Gb / s, และการส่ง 100 Gb / s

    - ไฟเบอร์ OM4 เปิดตัวในตลาดมาตั้งแต่ปี 2548 ขายเป็นเส้นใย OM3 ระดับพรีเมียมหรือ OM3 การกำหนดสายเคเบิล OM4 เป็นมาตรฐานของระบบการตั้งชื่อของผู้ผลิตทุกรายเพื่อให้ลูกค้ามีแนวคิดที่ชัดเจนยิ่งขึ้นเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ที่กำลังซื้อ

    - ไฟเบอร์ OM4 สามารถใช้งานร่วมกับไฟเบอร์ OM3 ได้อย่างสมบูรณ์แบบ

    - OM4 ได้รับการพัฒนาโดยเฉพาะสำหรับการส่งเลเซอร์ VSCEL และอนุญาตให้เชื่อมโยงระยะทาง 10 Gig / วินาทีสูงถึง 550 เมตร (เมื่อเทียบกับ 300M ด้วย OM3) และมอบ Modal Bandwidth (EMB) 4700 MHz-km ที่มีประสิทธิภาพ

    คุณสมบัติ K ey:

    1 การสูญเสียผลตอบแทนสูงการสูญเสียการแทรกต่ำ

    2 การแลกเปลี่ยนที่ดีและความทนทาน

    3 ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง

    4 ปฏิบัติตามมาตรฐาน Telcordia, GR-326-Core, IEC และ RoHS

    5 มัลติ (MM) ขึ้นอยู่กับเส้นใย 50 / 62.5-125um

    6 ปลอกโลหะเซรามิก

    ใบสมัคร :

    1 เครือข่ายการสื่อสารใยแก้วนำแสง

    2 กรอบการกระจายแสง

    3 CATV

    4 เครื่องมือไฟเบอร์

    5 เมโทรและเครือข่ายท้องถิ่น

    6 การวัดสเปกตรัม

    7 เครือข่ายประมวลผลข้อมูล

    รูปถ่ายสินค้า:

    รายละเอียด:

    โหมด เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
    ขัด UPC APC พีซี
    การสูญเสียการแทรก

    โดยทั่วไป≤0.2dBสูงสุด≤0.3dB

    ≤0.25dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥50dB ≥65dB ≥35dB
    interchangeability ≤0.2dB
    การทำซ้ำ ≤0.1dB
    ความทนทาน ≤0.2dB (การผสมพันธุ์ 1,000 ครั้ง)
    ความต้านทานแรงดึง > 10 กิโลกรัม
    อุณหภูมิ ≤0.2dB (-40 + 85 รักษาไว้ 100 ชั่วโมง)
    ความชื้น

    ≤0.2dB (+25 + 65 93 RH100 ชั่วโมง)

    บริการ OEM / ODM:

    หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใด ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ

    การบรรจุ:

    ตาม Stardard บรรจุส่งออก

    กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้

    การส่งสินค้า:

    - ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ

    - อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ

    - ทางทะเล

    รายละเอียดการติดต่อ
    kocent optec limited

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    kocent optec limited
    12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
    โทร:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.