โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ MPO MTP

MPO MTP Cassette Modular สำหรับแผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล MPO-24 * LC OM3 Duplex Adaptor

MPO MTP Cassette Modular สำหรับแผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล MPO-24 * LC OM3 Duplex Adaptor

    • MPO MTP Cassette Modular For Optical Fiber Patch Panel MPO-24*LC OM3 Duplex Adapter
    • MPO MTP Cassette Modular For Optical Fiber Patch Panel MPO-24*LC OM3 Duplex Adapter
  • MPO MTP Cassette Modular For Optical Fiber Patch Panel MPO-24*LC OM3 Duplex Adapter

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO
    ได้รับการรับรอง: RoHS, ISO9001
    หมายเลขรุ่น: เอ็มพี 24LC-เทปคาสเซ็ต

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษ, พาเลทไม้
    เวลาการส่งมอบ: 2 ~ 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
    สามารถในการผลิต: เดือนละ 50, 000pcs
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ตัวเชื่อมต่อ 1: MPO, MTP ต่อ 2: LC / PC หรือกำหนดเอง
    โหมด: SM, OM2, OM3, OM4 ชนิด: 24 เส้นใยเทป
    สี: น้ำ, สีเหลือง, สีชมพู, สีม่วง, ที่กำหนดเอง ความยาว: 0.5m, 1.0m, 1.5m, ปรับแต่ง

    FTTH MTP MPO Fiber Cable Breakout, MPO MTP Cassette พร้อม OM3 LC Duplex Adaptor

    รายละเอียด:

    - MPO / MTP Cassettes ใช้สำหรับติดตั้งบนแผงแพทช์ MPO ขนาด 19 นิ้ว

    - MPO / MTP Cassette ได้รับการยกเลิกการทดสอบล่วงหน้าและมาพร้อมกับเส้นใย 12 หรือ 24 ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP ที่ด้านหลังซึ่งแยกออกเป็นขั้วเดี่ยวหรืออาเรย์ด้านหน้า

    - อินพุต MPO / MTP Cassettes พร้อมอะแดปเตอร์ MPO และเอาต์พุตสามารถมาพร้อมกับอะแดปเตอร์ LC หรืออะแดปเตอร์ SC หรืออะแดปเตอร์อื่น ๆ ตามคำขอของ cusomter

    - Cassette นั้นถูกสร้างขึ้นเองตามความต้องการในการกำหนดค่าของคุณและโมดูลนั้นถูกสร้างขึ้นเองเพื่อตอบสนองความต้องการใช้งานเฉพาะของคุณ

    - เลือกจากตัวเชื่อมต่อที่หลากหลายรวมถึง LC, SC และ MU สำหรับการปรับใช้ OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 และ OS2

    คุณสมบัติ:
    - มาพร้อมกับรูปแบบการปล่อยรอยเท้า LGX สีดำแบบมาตรฐานและมีอยู่ใน Cassette ที่สร้างขึ้นเอง

    - คาสเซ็ททั้งหมดใช้ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP 24-ไฟเบอร์หรือ 12 ไฟเบอร์แบบสูญเสียต่ำที่ด้านหลัง
    - โรงงาน 100% ทดสอบพร้อมผลการทดสอบที่ให้มาพร้อมกับตลับเทปแต่ละอัน
    - Plug-n-play คาสเซ็ตต์ช่วยลดความจำเป็นในการยกเลิกฟิลด์หรือต่อเชื่อม

    - หมุนอะแดปเตอร์ MPO / MTP ช่วยให้การเดินสายเคเบิลทำได้ง่ายและรัศมีการโค้งงอที่เหมาะสม

    - อนุญาตให้ใช้เส้นทางการโยกย้ายอย่างง่ายไปยังเครือข่าย 40GbE และ 100GbE พร้อมเทปคาสเซ็ต MPO / MTP

    แอปพลิเคชันเทปคาสเซ็ต:


    * สังเกต:
    เส้นใย 24 เส้น 24 เส้นใย LGX = 1 x MPO / MTP- อะแดปเตอร์กลับไปที่คาสเซ็ต
    เส้นใย 12 เส้น 24 เส้น LGX = 2 x MPO / MTP- อะแดปเตอร์กลับไปที่คาสเซ็ต

    สี:
    คอนเนคเตอร์: LC / SC / MU SM-Blue, APC- สีเขียว, MM-Beige, OM3-Aqua, OM4-Violet, MPO / MTP SM-Green, MM-Beige, OM3-Aqua
    อะแดปเตอร์: LC / SC SM-Blue, APC- สีเขียว, MM-Beige, OM3-Aqua, OM4-Violet, MU-Brown, MPO / MTP- ดำ,

    การใช้งาน:

    - FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, ทดสอบ, การวัด

    - ส่งวิดีโอ, ส่งข้อมูล

    - การยกเลิกอุปกรณ์ที่ใช้งาน

    - การติดตั้งสถานที่ตั้ง

    - เครือข่ายโทรคมนาคมและการประมวลผลข้อมูล

    - อุตสาหกรรม, การแพทย์, การทหาร

    - การรวมระบบสำหรับ Long Haul, Metro และ Access Network

    สินค้า picutures:

    ข้อมูลจำเพาะตัวเชื่อมต่อ MTP / MPO:

    ชนิด สถานะโสด สถานะโสด โหมดมัลติ
    (APC โปแลนด์) (โปแลนด์ UPC) (PC Polish)
    จำนวนเส้นใย 8,12,24 เป็นต้น 8,12,24 เป็นต้น 8,12,24 เป็นต้น
    ประเภทไฟเบอร์ G652D, G657A1 เป็นต้น G652D, G657A1 เป็นต้น OM1, OM2, OM3 ฯลฯ
    แม็กซ์ การสูญเสียการแทรก ผู้ลากมากดี มาตรฐาน ผู้ลากมากดี มาตรฐาน ผู้ลากมากดี มาตรฐาน
    การสูญเสียต่ำ การสูญเสียต่ำ การสูญเสียต่ำ
    ≤0.35 dB ≤0.75dB ≤0.35 dB ≤0.75dB ≤0.35 dB ≤0.60dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥60 dB ≥60 dB NA
    ความทนทาน ≥500ครั้ง ≥500ครั้ง ≥500ครั้ง
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ℃ ~ + 80 ℃ -40 ℃ ~ + 80 ℃ -40 ℃ ~ + 80 ℃
    ทดสอบความยาวคลื่น 1310nm 1310nm 1310nm
    การทดสอบการแทรกแบบดึง 1,000 ครั้ง <0.5 เดซิเบล
    การแลกเปลี่ยน <0.5 dB
    แรงต้านแรงดึง 15 kgf

    บริการ OEM / ODM:

    หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ

    การบรรจุ:

    ตาม Stardard บรรจุส่งออก

    กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้

    การส่งสินค้า:

    - ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ

    - อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ

    - ทางทะเล

    รายละเอียดการติดต่อ
    kocent optec limited

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    kocent optec limited
    12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
    โทร:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.