โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก

สายออปติคอลหลายสายไม่ใช่โลหะ Om3 Om4 ทหารกองทัพบกสนามบัฟเฟอร์แน่น

สายออปติคอลหลายสายไม่ใช่โลหะ Om3 Om4 ทหารกองทัพบกสนามบัฟเฟอร์แน่น

    • Multi Optical Cable Non Metallic Om3 Om4 Military Army Field Tight Buffered
    • Multi Optical Cable Non Metallic Om3 Om4 Military Army Field Tight Buffered
  • Multi Optical Cable Non Metallic Om3 Om4 Military Army Field Tight Buffered

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO, Kocent Optec Limited
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
    หมายเลขรุ่น: KCO-ไม่ใช่ Metallic-ฟิลด์ 12fo

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ม้วนไม้พาเลทไม้
    เวลาการส่งมอบ: 3 ~ 5 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
    สามารถในการผลิต: 10,000 กม. / เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    วัสดุ: LSHZ, PVC, TPU ชื่อ: สายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง
    ความยาว: 2km ~ 3km แต่ละม้วน ใบสมัคร: กลางแจ้งหรือกำหนดเอง
    ไฟเบอร์: โหมดเดียว, มัลติ, OM3, OM4, OM5 แกน: 4 คอร์ถึง 24 คอร์

    ทหารกองทัพสนามสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ไม่ใช่โลหะ SM MM OM3 OM4 6.0mm TPU เปลือก

    4fo 8fo 12fo 24fo

    สามัญ:

    - บุคลากรทางทหารในปัจจุบันต้องเผชิญกับความท้าทายมากมายเนื่องจากโรงละครที่เปลี่ยนแปลงตลอดเวลา

    - ทหารกองทัพสนามสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ไม่ใช่โลหะ SM MM OM3 OM4 6.0 มิลลิเมตร TPU เปลือก 4fo 8fo 12fo 24fo

    - เพื่อปรับปรุงความปลอดภัยและเพิ่มความตระหนักในสถานการณ์ให้ดีขึ้นกองกำลังทหารยังคงยกระดับการสื่อสารและโครงสร้างพื้นฐานการติดตาม

    - การลงทุนในระบบใยแก้วนำแสงเป็นทางเลือกเครือข่ายที่คุ้มค่าให้โซลูชันการสื่อสารที่จำเป็นรวมถึงแบนด์วิดธ์ที่มากขึ้นสำหรับแอปพลิเคชั่นเสียงข้อมูลและวิดีโอแบบเรียลไทม์ซึ่งทั้งหมดนี้อยู่ในแพลตฟอร์มที่ปรับใช้งานได้ง่าย

    - เป็นสิ่งสำคัญไม่แพ้กันที่ระบบการสื่อสารเหล่านี้จะสร้างเครือข่ายที่เชื่อถือได้ระหว่างโรงละครและศูนย์ควบคุมคำสั่ง

    - สายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ผ่านการรับรองจากกองทัพและตัวเชื่อมต่อสภาพแวดล้อมที่เลวร้ายนั้นมอบความน่าเชื่อถือและประสิทธิภาพที่จำเป็นเมื่อการสื่อสารมีความสำคัญต่อความสำเร็จของภารกิจ

    - ออกแบบมาเพื่อความเชื่อถือได้ที่ไม่มีเงื่อนไขในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงที่สุดสายเคเบิลเส้นใยพืชทางกายภาพและผลิตภัณฑ์เชื่อมต่อเหล่านี้ได้รับการทดสอบตามมาตรฐานทางทหารที่รุนแรงที่สุดและได้รับการพิสูจน์แล้วว่าเป็นสนามรบ "โลกแห่งความจริง"

    ช่วงอุณหภูมิ: -20 ° C ~ + 70 ° c

    ลักษณะ:

    - เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกขนาดเล็กน้ำหนักเบา

    - สารหน่วงไฟติดง่ายลดทอนต่ำนุ่มนวลสูง

    - ความแข็งแรงของเส้นด้ายอะรามิดมีความแข็งแรงสูงช่วยให้มั่นใจถึงความต้านทานแรงดึงสูงและความมั่นคงในการส่งผ่านในระยะยาว

    - ต่อโดยตรงระหว่างสายเคเบิลบัฟเฟอร์แน่นและไม่จำเป็นต้องใช้กล่องแบบผูกหรือผมเปีย

    - เหมาะสำหรับการติดตั้งการทำงานและความสะดวกในการบำรุงรักษา

    รูปถ่ายสินค้า:

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงพารามิเตอร์ทางเทคนิค:

    จำนวนสายเคเบิล ออกฝัก
    เส้นผ่าศูนย์กลาง
    น้ำหนัก ความต้านทานแรงดึงขั้นต่ำที่อนุญาต
    (N)
    Crush Crush ขั้นต่ำที่อนุญาต
    (N / 100mm)
    รัศมีการดัดขั้นต่ำ
    (MM)
    การเก็บรักษา
    อุณหภูมิ
    (MM) (กิโลกรัม) ช่วงเวลาสั้น ๆ ระยะยาว ช่วงเวลาสั้น ๆ ระยะยาว ช่วงเวลาสั้น ๆ ระยะยาว (℃)
    24 10.5 105.00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    36 10.5 105.00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    42 10.5 105.00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    48 10.5 105.00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    60 10.5 105.00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    72 13.5 208.00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    96 13.5 208.00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60
    144 15.5 295.00 1500 600 1000 300 20D 10D -40 + 60

    ลักษณะแสง:
    เรียงลำดับเส้นใย มัลติ G.651 A1A: 50/125 ไฟเบอร์ดัชนีอย่างช้าๆ
    A1B: 62.5 / 125
    สถานะโสด G.652 (A, B, C) B1.1: เส้นใยธรรมดา
    G.652D B2: การกระจายตัวเป็นศูนย์เปลี่ยนไป
    G.655 B1.2: ความยาวคลื่นตัดถูกเลื่อน
    G.657 (A1, A2, B3) B4: ข้อมูลทางเทคนิคหลักเป็นค่าบวก
    การกระจายตัวเปลี่ยนเส้นใยโหมดเดียว

    บริการ OEM / ODM:

    หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใด ๆ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ

    การบรรจุ:

    ตาม Stardard บรรจุส่งออก

    กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้

    การส่งสินค้า:

    - ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ

    - อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ

    - ทางทะเล

    รายละเอียดการติดต่อ
    kocent optec limited

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    kocent optec limited
    12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
    โทร:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.