โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

2 Core 12 Core สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์กลางแจ้ง, St ถึง Sc สายแพทช์ไฟเบอร์ IP68

2 Core 12 Core สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์กลางแจ้ง, St ถึง Sc สายแพทช์ไฟเบอร์ IP68

    • 2 Core 12 Core Outdoor Fiber Optic Patch Cable , St To Sc Fiber Patch Cable IP68
    • 2 Core 12 Core Outdoor Fiber Optic Patch Cable , St To Sc Fiber Patch Cable IP68
    • 2 Core 12 Core Outdoor Fiber Optic Patch Cable , St To Sc Fiber Patch Cable IP68
  • 2 Core 12 Core Outdoor Fiber Optic Patch Cable , St To Sc Fiber Patch Cable IP68

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
    หมายเลขรุ่น: 1 2 4 6 8 12 หลัก

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
    เวลาการส่งมอบ: 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ตัวเชื่อมต่อ 1: SC ST FC LC ต่อ 2: FC, LC, SC, ST, E2000, ...
    แกน: 1 2 4 6 8 แกน การสูญเสียการแทรก: 0.2dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย: 55dB วัสดุหุ้มสายเคเบิล: LSZH, TPU

    2 แกน FTTA กันน้ำสนามกองทัพทหารยุทธวิธีใยแก้วนำแสงสายแพทช์เชื่อมต่อ IP68

    บทนำ:

    - Kocent Optec Limited เป็นหนึ่งในผู้ผลิตสายแพทช์ใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง พิเศษอยู่ในทุกประเภทของสายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ฟิลด์ที่มีขั้วต่อกันน้ำเช่น: ขั้วต่อทหาร, PDLC, ODVA, ...

    - ด้วยประสบการณ์กว่า 10 ปีในการผลิตเราให้บริการโทรคมนาคมมาตรฐานและระดับการออกอากาศโทรทัศน์ของสายแพทช์สำหรับลูกค้า สินค้าทั้งหมดได้รับการทดสอบก่อนการจัดส่ง เราให้บริการ OEM และ ODM ติดต่อกับทีมขายของเราเพื่อรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับเราและผลิตภัณฑ์

    - FTTA ขั้วต่อสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสำหรับการใช้งานทางทหารของกองทัพบกได้รับการออกแบบมาสำหรับการรองรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในสนามทหารโครงสร้างการล็อคแบบ Bayonet ที่เป็นกลางสามารถรับรู้ได้ทั้งศีรษะและที่นั่งหัวและศีรษะ

    - ด้วยการเชื่อมต่อแบบ multi-core ครั้งเดียวและการแทรกตาบอดการสูญเสียการเชื่อมต่อความน่าเชื่อถือสูง ขรุขระกันน้ำกันฝุ่นความต้านทานต่อสภาพแวดล้อมที่รุนแรง ฯลฯ

    - สามารถใช้งานได้ในกองทัพสนามสื่อสารระบบเครือข่ายใยแก้วนำแสงที่หลากหลายระบบคอมพิวเตอร์ของทหารอุปกรณ์ทางอากาศหรือทางเรืออุปกรณ์ซ่อมแซมและระบบสายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งอื่น ๆ การเชื่อมต่อชั่วคราว

    - สินค้ามีให้เลือก 2 คอร์, 4 คอร์, 6 คอร์, 8 คอร์, 12 คอร์

    - สายเคเบิลออปติกมาตรฐานสำหรับการเดินสายฟิลด์อย่างรวดเร็วหรือซ้ำ ๆ และสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อนและได้รับการออกแบบภายใต้เงื่อนไขการใช้งานไม่มีสายเคเบิลโลหะน้ำหนักเบาความต้านทานต่อแรงตึงขนาดใหญ่ความยืดหยุ่นที่ดี: ทนน้ำมันทนรอยขีดข่วนทนไฟ อุณหภูมิ ฯลฯ

    - ใช้กับการเดินสายสนามทหารหรือชาร์จซ้ำด้วยระบบสื่อสารเรดาร์เครื่องบินและการเดินสายไฟเรือ: แหล่งน้ำมันเหมืองเหมืองฝักการถ่ายทอดสดทางโทรทัศน์สภาพการซ่อมแซมสายการสื่อสารเช่นสถานการณ์ที่รุนแรง

    คุณสมบัติ

    ●โครงสร้างสายไฟอิเล็กทริกขนาดกะทัดรัดทั้งหมดแขนเสื้อชั้นในเป็นเส้นใย 0.9 มม. สายเคเบิลมีอัตราส่วนน้ำหนักความแข็งแรงสูงทำให้สามารถเดินสายได้อย่างรวดเร็ว
    ●โครงสร้างคอมโพสิตไฟเบอร์ความแข็งแรงสูงเคลือบรองมีประสิทธิภาพที่ดีที่สุดและอุณหภูมิต่ำสุดของสายลดทอนเพิ่มเติมในสภาพที่ไม่เอื้ออำนวยเพื่อให้แน่ใจว่าเชื่อถือได้และอายุการใช้งาน;
    ●องค์ประกอบเสริมแรงชนิดกลางที่มีความแข็งแรงสูงพิเศษเพื่อให้มั่นใจถึงความแข็งแรงของเส้นใยและคุณสมบัติการดัดงอ
    ●พื้นที่กว้างของสายเคเบิลใยแก้วนำแสงอะรามิดเสริมความแข็งแรงเชิงกลสูง
    ●สนามแน่นขนาดเล็ก SZ เส้นใยเกลียวขดเกลียวและเส้นใยอะรามิดรวมกันเพื่อให้แน่ใจว่าสายเคเบิลใยแก้วนำแสงภาคสนามมีความจุความเครียดแรงดึงมากขึ้น
    ●เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมสอดคล้องกับ RoHS

    การประยุกต์ใช้งาน
    ●การส่งข้อมูลและระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรมและระบบควบคุมบัส
    ●ระบบอัจฉริยะและระบบเซอร์โวหุ่นยนต์อุตสาหกรรม
    ●ระบบสลับการสื่อสาร
    ●ระบบมัลติมีเดียดิจิตอล
    ●ระบบตรวจจับการแพทย์
    ●ระบบไฟฟ้า
    การสื่อสารทางทหาร
    ●ถ่านหินน้ำมันก๊าซธรรมชาติ ฯลฯ
    ●การสื่อสารสำรวจทางธรณีวิทยา
    ●ออกอากาศทางโทรทัศน์
    ●การสื่อสารใยแก้วนำแสงฉุกเฉินเปิดใหม่

    ภาพผลิตภัณฑ์:

    ข้อมูลจำเพาะ:

    พารามิเตอร์ ชุดสายไฟเบอร์มาตรฐาน
    เชื่อมต่อ ด้าน A: SC พร้อมเกราะ
    ด้าน B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, ตัวเชื่อมต่อ ODVA, DLC (ดูเพล็กซ์ LC), NSN, Ericson, Huawei, ...
    จำนวนเส้นใย

    2 แกน
    4 แกน
    6 แกน
    8 แกน
    12 คอร์

    ประเภทไฟเบอร์

    เอสเอ็ม
    G.652D
    G.657A (A1, A2, B3, ... )

    เอ็มเอ็ม
    OM1
    OM2
    OM3
    OM4
    OM5)

    วัสดุแจ็คเก็ต

    LSZH
    TPU
    วิชาพลศึกษา

    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

    4.8mm
    5.0mm
    5.5mm
    6.0mm
    6.5mm
    7.0mm

    การทดสอบความยาวคลื่น

    เอสเอ็ม:
    1,310 ± 30 นาโนเมตร
    1,550 ± 30 นาโนเมตร

    MM:
    850 ± 30 นาโนเมตร
    1,300 ± 30 นาโนเมตร

    การสูญเสียการแทรก (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≤ 0.3dB (PC / UPC / APC)
    ≤ 0.3dB (UPC)
    ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≥45dB (PC / UPC)
    dB55dB (APC)
    dB35dB (UPC)
    ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤ 0.2dB
    ประกอบสายเคเบิล สายแพทช์ Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out / สายแพตช์ Out Branch
    อุณหภูมิในการทำงาน -14 ℃ ~ + 85 ℃
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ ~ + 85 ℃


    บริการ OEM / ODM:
    หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใด ๆ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ


    การบรรจุ:
    ตาม Stardard บรรจุส่งออก
    กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้

    การส่งสินค้า:
    - ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ
    - อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ
    - ทางทะเล

    รายละเอียดการติดต่อ
    kocent optec limited

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    kocent optec limited
    12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
    โทร:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.