โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

Lc เป็น Fc 4 แกนกลางแจ้งสายเคเบิลใยแก้วนำแสง Patch RRU 0.2dB สนามกองทัพ

Lc เป็น Fc 4 แกนกลางแจ้งสายเคเบิลใยแก้วนำแสง Patch RRU 0.2dB สนามกองทัพ

    • Lc To Fc 4 Core Outdoor Fiber Optic Patch Cable RRU 0.2dB Army Field
    • Lc To Fc 4 Core Outdoor Fiber Optic Patch Cable RRU 0.2dB Army Field
    • Lc To Fc 4 Core Outdoor Fiber Optic Patch Cable RRU 0.2dB Army Field
    • Lc To Fc 4 Core Outdoor Fiber Optic Patch Cable RRU 0.2dB Army Field
  • Lc To Fc 4 Core Outdoor Fiber Optic Patch Cable RRU 0.2dB Army Field

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
    หมายเลขรุ่น: STU-CPRI-2fo-7.0mm / 2.0 LSZH-XM

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
    เวลาการส่งมอบ: 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ตัวเชื่อมต่อ 1: ST / UPC, ST / APC, ST MM ต่อ 2: FC, LC, SC, ST, E2000, ...
    แกน: 2 แกน การสูญเสียการแทรก: 0.2dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย: 55dB วัสดุหุ้มสายเคเบิล: LSZH, TPU

    4 ไฟเบอร์ 4 แกน 4fo ST LC เอฟซี SC CPRI RRU FTTA สนามกองทัพใยแก้วนำแสงสายแพทช์ Amored ไม่หุ้มเกราะ

    - สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์รู้จักกันในชื่อจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

    - สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเป็นสิ่งสำคัญของเครือข่ายออปติคอล

    - มีขั้วต่อที่เหมือนหรือต่างกันซึ่งติดตั้งที่ปลายสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

    - สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกใช้ในพื้นที่แอปพลิเคชั่นหลักสองส่วน ได้แก่ สถานีงานคอมพิวเตอร์ไปยังเต้าเสียบและแผงแพทช์หรือศูนย์กระจายสินค้าออปติกข้าม

    - สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์มาพร้อมกับคอลเลกชันที่ครอบคลุมความยาวและตัวเชื่อมต่อเพื่อตอบสนองความต้องการของคุณสำหรับการปรับใช้

    - สายแพทช์ไฟเบอร์ CPRI สำหรับสถานีฐานไร้สายรุ่นใหม่ (WCDMA / TD-SCDMA / WiMax / GSM) ผลิตภัณฑ์ดังกล่าวสามารถตอบสนองความต้องการของโปรแกรม FTTA (ไฟเบอร์ไปด้านบนสุดของหอคอย) สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งและสภาพอากาศที่เลวร้าย

    - โดยเฉพาะในสถานีฐาน 3G, 4G, 5G และ WiMax และเทคโนโลยีการซูมแบบกระจายใยแก้วนำแสง

    - สายแพตช์ไฟเบอร์ CPRI กำลังกลายเป็นอินเตอร์เฟสตัวเชื่อมต่อมาตรฐานอย่างรวดเร็ว

    - KOCENT OPTEC LIMITED ให้บริการ OEM และ ODM สำหรับสายไฟเบอร์ออปติกทุกชนิด
    พิเศษใน สนามกองทัพ กลางแจ้งสนามปฏิบัติการใยแก้วนำแสงสายแพทช์ เช่น สายแพทช์ ODVA, สายแพทช์ NSN, สายแพทช์ PDLC, สายแพทช์ DLC, สายแพทช์ ODC, สายแพทช์ ODC, สายแพทช์ RRU, สายแพทช์ TPU, CPRI สายแพทช์ สายแพตช์ SC และ OM3, สายแพตช์ OM4
    - เราจัดหาสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสำหรับการดำเนินงานภาคสนามทุกชนิดพร้อมตัวเชื่อมต่อกันน้ำชนิดต่างๆใช้สำหรับโทรคมนาคม 3G, 4G, 5G, LTE, BBU, RRU, RRH สถานีฐาน
    - ด้วยอุปกรณ์การผลิตที่สมบูรณ์และปิดกระบวนการควบคุมคุณภาพเราจึงจัดหาสินค้าเทเลคอมให้กับลูกค้าของเรา

    คุณสมบัติ:

    - เพิ่ม / ติดตั้งสายจัมเปอร์ได้อย่างง่ายดายสำหรับการขยายตัวในอนาคต

    - สายเคเบิลประกอบจากโรงงานเพื่อการติดตั้งที่รวดเร็ว

    - มีความยืดหยุ่นพร้อมรัศมีการโค้งงอเล็กน้อยและคุณสมบัติการกำหนดเส้นทางสายเคเบิลที่ยอดเยี่ยม

    - มาพร้อมกับขั้วต่อไฟและใยแก้วนำแสงสำหรับลูกค้าโดยเฉพาะ

    - คุณสมบัติทางกลและสิ่งแวดล้อมที่ดี
    - คุณสมบัติทนไฟตรงตามข้อกำหนดของมาตรฐานที่เกี่ยวข้อง
    - คุณสมบัติเชิงกลของแจ็คเก็ตตรงตามข้อกำหนดของมาตรฐานที่เกี่ยวข้อง
    - นุ่มยืดหยุ่นกันน้ำป้องกันรังสี UV ง่ายต่อการวางและประกบกันและมีการส่งข้อมูลความจุขนาดใหญ่
    - ตอบสนองความต้องการที่หลากหลายของตลาดและลูกค้า

    ข้อมูลด่วน:
    - ขั้วต่อปลาย 1: ST
    - ปลายตัวเชื่อมต่อ 2:
    เซนต์,
    ตัวเลือก: LC, FC, SC, ST, E2000, ....
    - สายเคเบิล:
    หุ้มเกราะ
    ทางเลือก: ไม่มีเกราะ
    - ปก:
    LSZH,
    ตัวเลือก: TPU, PE
    - Diamerter ด้านนอก:
    7.0mm,
    ตัวเลือก: 4.8mm, 5.0mm, 5.5mm, 6.0mm, 6.5mm
    - เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน:
    2.0mm,
    ตัวเลือก: 0.9 มม., 0.6 มม
    - ส่วน Fanout:
    เกราะ 2.8 มม.
    ตัวเลือก: 3.0mm ไม่มีเกราะ 2.0mm ไม่ใช่เกราะ
    - สีดำ
    - ความยาว: 5m, 10m, 20m, 30m, 40m, 50m, 60m, 70m, 80m, 90m, 100m, 150m, 200m, 300m, 500m, ...

    การประยุกต์ใช้:
    1- ไฟเบอร์ต่อเสาอากาศ (FTTA)
    ระบบการสื่อสารเคลื่อนที่ล่าสุดและยุคอนาคต (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE และอื่น ๆ ) ปรับใช้ตัวป้อนใยแก้วนำแสงเพื่อเชื่อมโยงสถานีฐานกับหน่วยระยะไกลที่เสาเสาอากาศ

    2- ระบบอัตโนมัติและสายอุตสาหกรรม
    ให้ความน่าเชื่อถือสูงสุดและความปลอดภัยในการใช้งาน การออกแบบที่ทนทานให้ความทนทานเชิงกลและความร้อนสูงสุดซึ่งทำให้สายข้อมูลยังมีชีวิตอยู่แม้ในกรณีที่
    ช็อตการสั่นสะเทือนที่แข็งแกร่งที่สุดหรือการใช้งานในทางที่ผิดโดยไม่ตั้งใจ

    3- ระบบเฝ้าระวัง
    ผู้ผลิตกล้องรักษาความปลอดภัยเลือกตัวเชื่อมต่อ ODC สำหรับขนาดกะทัดรัดและการออกแบบที่ทนทาน ชุดประกอบ ODC ติดตั้งง่ายแม้ในพื้นที่ที่เข้าถึงยากและให้ความปลอดภัยในการติดตั้งสูงสุด

    4- เรือและการสร้างเรือ
    ความต้านทานการกัดกร่อนสูงทำให้ทั้งผู้สร้างเรือและพลเรือนใช้ส่วนประกอบ ODC สำหรับระบบการสื่อสารแบบออนบอร์ด ตัวเชื่อมต่อชุบนิกเกิลทนต่อสภาพแวดล้อมที่ชื้นและเค็มและรับประกันอายุการใช้งาน 20 ปีขึ้นไป

    5- ออกอากาศ
    นำเสนอระบบเคเบิ้ลมือถือที่หลากหลายและชุดประกอบ ODC สำหรับการติดตั้งสายเคเบิลชั่วคราว
    จำเป็นสำหรับการออกอากาศกิจกรรมกีฬาการแข่งรถ ฯลฯ และการเชื่อมต่อชั่วคราวในกรณีที่มีอันตรายจากธรรมชาติ

    พารามิเตอร์:

    ชิ้น พารามิเตอร์
    เชื่อมต่อ ST / UPC
    การสูญเสียการแทรก ≤0.3dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥35dB
    โหมดไฟเบอร์ โหมดเดียว 9/125, หลายโหมด 62.5 / 125, OM2 50 / 125um, OM3 50/125, OM4 50/125, OM5 50/125
    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 850nm, 1310nm, 1550nm
    ทดสอบความยาวคลื่น 850nm, 1310nm, 1550nm
    ทำซ้ำความสามารถ ≤0.1dB
    ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤0.2dB
    ความทนทาน ≤0.2dB
    เส้นใยยาว 1m, 2m .. ความยาวใดก็ได้ก็ได้
    ความยาวและความอดทน 10cm
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ + 85 ° C
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ~ + 85 ° C

    โครงสร้างสายไฟ Patch CPRI:

    การก่อสร้างสายเคเบิลแบบไม่มีเกราะหุ้ม 7.0 มม.:


    การก่อสร้างสายเคเบิลหุ้มเกราะขนาด 7.0 มม.:

    ภาพผลิตภัณฑ์:

    ข้อมูลจำเพาะ:

    พารามิเตอร์ ชุดสายไฟเบอร์มาตรฐาน
    เชื่อมต่อ ด้าน A: SC พร้อมเกราะ
    ด้าน B: LC, SC, ST, FC, MPO / MTP, ตัวเชื่อมต่อ ODVA, DLC (ดูเพล็กซ์ LC), NSN, Ericson, Huawei, ...
    จำนวนเส้นใย

    2 แกน
    4 แกน
    6 แกน
    8 แกน
    12 คอร์
    24 แกน
    48 แกน

    ประเภทไฟเบอร์

    เอสเอ็ม
    G.652D
    G.657A (A1, A2, B3, ... )

    เอ็มเอ็ม
    OM1
    OM2
    OM3
    OM4
    OM5)

    วัสดุแจ็คเก็ต

    LSZH
    TPU
    วิชาพลศึกษา

    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

    4.8mm
    5.0mm
    5.5mm
    6.0mm
    6.5mm
    7.0mm

    การทดสอบความยาวคลื่น

    เอสเอ็ม:
    1,310 ± 30 นาโนเมตร
    1,550 ± 30 นาโนเมตร

    MM:
    850 ± 30 นาโนเมตร
    1,300 ± 30 นาโนเมตร

    การสูญเสียการแทรก (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≤ 0.3dB (PC / UPC / APC)
    ≤ 0.3dB (UPC)
    ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≥45dB (PC / UPC)
    dB55dB (APC)
    dB35dB (UPC)
    ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤ 0.2dB
    ประกอบสายเคเบิล สายแพทช์ Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out / สายแพตช์ Out Branch
    อุณหภูมิในการทำงาน -14 ℃ ~ + 85 ℃
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ ~ + 85 ℃


    บริการ OEM / ODM:
    หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ


    การบรรจุ:
    ตาม Stardard บรรจุส่งออก
    กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้

    การส่งสินค้า:
    - ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ
    - อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ
    - ทางทะเล

    รายละเอียดการติดต่อ
    kocent optec limited

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    kocent optec limited
    12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
    โทร:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.