โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ MPO MTP

ความคิดเห็นของลูกค้า
โปรดพัฒนาสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่ดีขึ้นและด้วยราคาที่ดีขึ้นดังนั้นเราจึงสามารถขายเครื่องจักรของคุณให้กับลูกค้ามากขึ้นและได้รับตลาดที่ใหญ่ขึ้น ขอบคุณ

—— ลุค

ผลผลิตทัศนคติการบริการและความร่วมมืออย่างจริงใจของคุณทำให้เราพึงพอใจ เราเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้

—— Victoria Kiwanuka

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายแพทช์ MPO MTP

(39)
ประเทศจีน Single Mode Simplex MPO MTP Adapter, อะแดปเตอร์กรีนเทอร์มินัล MTP APC สูงสุดถึงลง โรงงาน

Single Mode Simplex MPO MTP Adapter, อะแดปเตอร์กรีนเทอร์มินัล MTP APC สูงสุดถึงลง

Simplex สูงสุด MPO / APC โหมดเดียวพร้อมอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแปลน Flange MTP Adapter เขียว รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ MPO เป็นอะแดปเตอร์เป็นอุปกรณ์เชิงกลที่ออกแบบมาเพื่อจัดตำแหน่งตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก มันมีป... Read More
2019-12-27 14:50:16
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO MTP 1U 19 "Patch Panel Rack Mount Terminal Box 96 แกน โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO MTP 1U 19 "Patch Panel Rack Mount Terminal Box 96 แกน

สายเคเบิลตัวแยกไฟเบอร์ MTP MPO ไฟเบอร์ออปติก 96 แกน Cassette 1U 19 "แผงแพทช์ รายละเอียด: - แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO ทั่วไปมีขนาด มาตรฐาน 1U 1 9 ภายในแผงแพทช์สามารถเป็นถาดประกบกันด้วยชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก ... Read More
2019-12-27 14:50:13
ประเทศจีน สายเคเบิลของแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO APC ถึง 12 FC / จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 12 คอร์ โรงงาน

สายเคเบิลของแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO APC ถึง 12 FC / จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 12 คอร์

สายเคเบิลฝ่าวงล้อมไฟเบอร์ 40G MTP MPO FC APC 12 จัมเปอร์ไฟเบอร์ออฟติคัล คำอธิบายสายเคเบิลไฟเบอร์ฝ่าวงล้อม MTP / MPO: - MPO ซีรีส์นำเสนอโซลูชันจากสายเคเบิลลำต้นไปยังสายเคเบิลเสริมไปสู่สายเคเบิลไฮบริดไปจนถึงโมดูล... Read More
2019-12-27 14:50:15
ประเทศจีน OM4 MPO ฝ่าวงล้อม Fanout Pach เคเบิ้ลใยแก้วนำแสง LSZH สีชมพูสีม่วงด้วย LC เอฟซี SC 10 กรัม 40 กรัม 100 กรัม โรงงาน

OM4 MPO ฝ่าวงล้อม Fanout Pach เคเบิ้ลใยแก้วนำแสง LSZH สีชมพูสีม่วงด้วย LC เอฟซี SC 10 กรัม 40 กรัม 100 กรัม

ชุดสายเคเบิลฝ่าวงล้อม MPO ชุดไฟเบอร์ออปติก LC FC SC ชนิด LSZH สีชมพู - KOCENT OPTEC LIMITED มุ่งเน้นไปที่ผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงแบบพาสซีฟ MPO MTP สายเคเบิลฝ่าวงล้อมไฟเบอร์เป็นหนึ่งในผลิตภัณฑ์ที่ได้เปรียบที่ดีที่สุ... Read More
2019-12-27 14:50:13
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO หุ้มเกราะ 8 12 24 แกนจัมเปอร์แพทช์หลักฐานหนูจัมเปอร์ LSZH โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO หุ้มเกราะ 8 12 24 แกนจัมเปอร์แพทช์หลักฐานหนูจัมเปอร์ LSZH

MPO MTP ฝ่าวงล้อมสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์หุ้มเกราะ OM3 OM4 เกี่ยวกับ Armored Patch Cord: - สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะยังคงคุณสมบัติทั้งหมดของสายแพทช์มาตรฐาน แต่แข็งแรงกว่ามาก - สายแพท... Read More
2019-12-27 14:50:13
ประเทศจีน สายแพทช์ MPO MTP ไฟเบอร์ออฟติคัล, อะแดปเตอร์ MPO Fibra Optica สีม่วง โรงงาน

สายแพทช์ MPO MTP ไฟเบอร์ออฟติคัล, อะแดปเตอร์ MPO Fibra Optica สีม่วง

OM4 สีม่วง MPO MTP อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์พลาสติก 8fo 12fo 24fo หญิงหญิง รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ MTP / MPO มีสองประเภทคือการคีย์ขึ้น - ลงและคีย์ขึ้น - ลง - อะแดปเตอร์นี้ตรงตามมาตรฐานที่เหมาะสมและเหมาะส... Read More
2019-12-27 14:50:16
ประเทศจีน สายแพทช์ MPO MTP ถึง 12 SC Fan Out OFNP Plenum Cover สำหรับ 1U Patch Panel Rack Mountable โรงงาน

สายแพทช์ MPO MTP ถึง 12 SC Fan Out OFNP Plenum Cover สำหรับ 1U Patch Panel Rack Mountable

เคเบิลใยแก้วนำแสงฝ่าวงล้อม / QSFP เคเบิลฝ่าวงล้อม MTP MPO ถึง 12 Fan Out SC การใช้งาน: - FTTX (FTTA, FTTB, FTTH, FTTO, ... ) - รถไฟใต้ดินรถรางรถไฟความเร็วสูง ... - CATV - LAN, MAN, WAN, - ทดสอบ & วัด - ส่งวิดีโ... Read More
2019-12-27 14:50:14
ประเทศจีน MPO MTP Cassette Modular สำหรับแผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล MPO-24 * LC OM3 Duplex Adaptor โรงงาน

MPO MTP Cassette Modular สำหรับแผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล MPO-24 * LC OM3 Duplex Adaptor

FTTH MTP MPO Fiber Cable Breakout, MPO MTP Cassette พร้อม OM3 LC Duplex Adaptor รายละเอียด: - MPO / MTP Cassettes ใช้สำหรับติดตั้งบนแผงแพทช์ MPO ขนาด 19 นิ้ว - MPO / MTP Cassette ได้รับการยกเลิกการทดสอบล่วงหน้า... Read More
2019-12-27 14:50:13
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO APC โหมดเดียว G657A1 จัมเปอร์ออปติคอล FTTH FTTA 5G Tower โรงงาน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO APC โหมดเดียว G657A1 จัมเปอร์ออปติคอล FTTH FTTA 5G Tower

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO APC โหมดเดียว G657A1 จัมเปอร์ออปติคอล FTTH FTTA 5G Tower คุณสมบัติ: - โหมดเดี่ยวและโหมดมัลติ (แบน) APC (รองรับมุมได้ 8 องศา) - เสียบ / ดึงขั้วต่อสลัก - สูญเสียการสะท้อนแสงสูงด้วย APC - ... Read More
2019-12-27 14:50:13
ประเทศจีน Multimode MPO เป็น LC สายแพทช์ฝ่าวงล้อม 2.0 มม. OM2 MPO เทียมรอบสายเคเบิลแบบแบน โรงงาน

Multimode MPO เป็น LC สายแพทช์ฝ่าวงล้อม 2.0 มม. OM2 MPO เทียมรอบสายเคเบิลแบบแบน

MPO เป็น LC ชุดขั้วต่อสายเคเบิลฝ่าวงล้อมมัลติมัลติ OM2 สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ISO9001 รายละเอียด: - สายรัดสายไฟ MTP / MPO ได้รับการออกแบบสำหรับการใช้งานที่ต้องการความหนาแน่นสูงซึ่งต้องการประสิทธิภาพสูงและการติดต... Read More
2019-12-27 14:50:12
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|
kocent optec limited
12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
โทร:86-186-64578169
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.