โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก

ความคิดเห็นของลูกค้า
โปรดพัฒนาสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่ดีขึ้นและด้วยราคาที่ดีขึ้นดังนั้นเราจึงสามารถขายเครื่องจักรของคุณให้กับลูกค้ามากขึ้นและได้รับตลาดที่ใหญ่ขึ้น ขอบคุณ

—— ลุค

ผลผลิตทัศนคติการบริการและความร่วมมืออย่างจริงใจของคุณทำให้เราพึงพอใจ เราเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้

—— Victoria Kiwanuka

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก

(216)
ประเทศจีน กล่องรับสัญญาณเครือข่ายแบบติดผนัง 16 24 คอร์ 55dB โรงงาน

กล่องรับสัญญาณเครือข่ายแบบติดผนัง 16 24 คอร์ 55dB

กันน้ำด้านนอก 16/24 แกน FTTH FTTB KCO-FDB-16S แยกกล่องใยแก้วนำแสง ข้อมูลด่วน: ส่วนจำนวน KCO-FDB-16S ขนาด 385x245x125mm ความจุ 24 แกน วัสดุ พลาสติก ABS + PC สายเคเบิล สายกลางแจ้งหรือสาย FTTH เส้นผ่านศูนย์กลางของ... Read More
2019-12-27 14:50:33
ประเทศจีน FTTB ไฟเบอร์ออปติก Enclosure กลางแจ้งเสา / ติดผนัง 16 พอร์ต โรงงาน

FTTB ไฟเบอร์ออปติก Enclosure กลางแจ้งเสา / ติดผนัง 16 พอร์ต

KCO-FDB-16S 16 พอร์ตนอกการตรวจสอบน้ำ 24 แกน FTTH FTTB ใยแก้วนำแสงแยกกล่องขั้ว ข้อมูลด่วน: ส่วนจำนวน KCO-FDB-16S ขนาด 385x245x125mm ความจุ 16/24 แกน วัสดุ พลาสติก ABS + PC สายเคเบิล สายกลางแจ้งหรือสาย FTTH เส้นผ... Read More
2019-12-27 14:50:33
ประเทศจีน 1x16 กล่องไฟเบอร์ออปติก, 4 พอร์ต SMC ตู้กระจายใยแก้วนำแสง โรงงาน

1x16 กล่องไฟเบอร์ออปติก, 4 พอร์ต SMC ตู้กระจายใยแก้วนำแสง

1 * 16 กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง, 4 พอร์ต SMC ชุดจำหน่ายไฟเบอร์ออปติก KCO - SMC - 016 ข้อมูลด่วน: ชื่อรายการ ใยแก้วนำแสงกลางแจ้งแบ่ง terimnal SMC กล่อง ส่วนจำนวน KCO-SMC-016 ขนาด 380x290x100mm ความจุ 16 แกนสูง... Read More
2019-12-27 14:50:33
ประเทศจีน กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก 12 แกน, กล่องแยกสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 1x8 แยก โรงงาน

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก 12 แกน, กล่องแยกสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 1x8 แยก

KCO-FDB-12D กล่องกันน้ำ 12 แกนไฟเบอร์ออปติกแยกกล่อง ABS + PC FTTH GPON การแนะนำสินค้า: - กล่องขั้วการกระจายแสงสามารถใช้ในการเชื่อมต่อและการจัดส่งการเชื่อมโยงการสื่อสารใยแก้วนำแสงกลางแจ้งสำหรับการเชื่อมต่อของสาย... Read More
2019-12-27 14:50:33
ประเทศจีน 2 พอร์ต 1x2 Ofc กล่องเลิกจ้างเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง FTTH IP67 กันน้ำ โรงงาน

2 พอร์ต 1x2 Ofc กล่องเลิกจ้างเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง FTTH IP67 กันน้ำ

2 พอร์ต FDB ติดผนังกลางแจ้งกล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก FTTH IP67 กันน้ำ กล่องแยก 1x2 KCO-FDB-02D Descriptons: - KCO-FDB-02D 2 พอร์ต FDB กระจายขั้วกลางแจ้ง bos เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับโครงการ FTTH - สามารถติด... Read More
2019-12-27 14:50:33
ประเทศจีน กลางแจ้งไฟเบอร์ S Plitter กล่อง 1/32 SC / APC 24 พอร์ต 0.10dB แทรกการสูญเสียป้องกันรังสียูวี โรงงาน

กลางแจ้งไฟเบอร์ S Plitter กล่อง 1/32 SC / APC 24 พอร์ต 0.10dB แทรกการสูญเสียป้องกันรังสียูวี

กลางแจ้งป้องกันรังสียูวี KCO-FDB-32S แยกใยแก้วนำแสงกล่องขั้ว 1:32 กับ SC / APC FTTH 24 พอร์ต มองข้าม: - KCO-FDB-32S เป็นกล่องแยกสัญญาณใยแก้วนำแสง FDB ออกแบบพิเศษสำหรับการใช้งานกลางแจ้งพร้อมฟังก์ชั่น Anti-UV และ... Read More
2019-12-27 14:50:33
ประเทศจีน CATV FDB 1x32 ใยแก้วนำแสงกล่องขั้วกลางแจ้งกันน้ำ SC LC FC ST โรงงาน

CATV FDB 1x32 ใยแก้วนำแสงกล่องขั้วกลางแจ้งกันน้ำ SC LC FC ST

FTTH CATV 1 * 32 แยกใยแก้วนำแสงกล่อง 24 พอร์ตขั้ว FDB กล่องป้องกันรังสียูวีกันน้ำ SC LC เอฟซี ST ข้อมูลด่วน: รายการ: กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติกที่กันน้ำกลางแจ้งกล่องกระจายสัญญาณ FDB ส่วนจำนวน KCO-FDB-32S วัสดุ ... Read More
2019-12-27 14:50:33
ประเทศจีน Odf Fiber Optic Terminal Box ภายนอก 8 32 พอร์ต SC / APC หลายขนาด โรงงาน

Odf Fiber Optic Terminal Box ภายนอก 8 32 พอร์ต SC / APC หลายขนาด

8 16 32 พอร์ตกล่องกระจายสัญญาณใยแก้วนำแสง KCO-FDB08B กลางแจ้ง IP65 กันน้ำ SC / APC รายละเอียด: KCO-FDB08B ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการใช้งานการเข้าถึง FTTH และดำเนินการเชื่อมต่อและการกระจายของกระดูกสันหล... Read More
2019-12-27 14:50:32
ประเทศจีน กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกเครือข่าย Ftth SC ST 16 แกนกลางแจ้ง โรงงาน

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกเครือข่าย Ftth SC ST 16 แกนกลางแจ้ง

16 พอร์ตกลางแจ้งติดผนังแยกใยแก้วนำแสงกล่อง IP68 PC + พลาสติก ABS KCO-ODP-16B KCO-ODP-16B 16 พอร์ตกลางแจ้งใยแก้วนำแสงแยกกล่องขั้วพลาสติกกันน้ำกระจายกล่องติดตั้งเข้าและออกผนังด้านข้างของอาคารหรือเสาในการจัดจำหน่า... Read More
2019-12-27 14:50:32
ประเทศจีน GPON กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก 0.15dB การสูญเสียการแทรกเวลายาวนาน โรงงาน

GPON กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก 0.15dB การสูญเสียการแทรกเวลายาวนาน

GPON FTTH ไฟเบอร์ออปติกการกระจายกล่องแยก FDB 12 พอร์ตกันน้ำ IP66 กลางแจ้ง KCO-ODP-12W รายละเอียด: - 12 พอร์ต KCO-ODP-12W เสากลางแจ้งที่ติดตั้งกล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงสำหรับ FTTH เคเบิลแบบหล่นหรือมีอยู่ - กล่อ... Read More
2019-12-27 14:50:32
Page 1 of 22|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|
kocent optec limited
12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
โทร:86-186-64578169
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.