โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP

ความคิดเห็นของลูกค้า
โปรดพัฒนาสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่ดีขึ้นและด้วยราคาที่ดีขึ้นดังนั้นเราจึงสามารถขายเครื่องจักรของคุณให้กับลูกค้ามากขึ้นและได้รับตลาดที่ใหญ่ขึ้น ขอบคุณ

—— ลุค

ผลผลิตทัศนคติการบริการและความร่วมมืออย่างจริงใจของคุณทำให้เราพึงพอใจ เราเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้

—— Victoria Kiwanuka

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP

(20)
ประเทศจีน โมดูล SFP ที่เข้ากันได้ Gigabit Ethernet Cable 10 GBPS Active Optical โรงงาน

โมดูล SFP ที่เข้ากันได้ Gigabit Ethernet Cable 10 GBPS Active Optical

บูรณาการ 28AWG SFP + กับ SFP + เคเบิล 10 GBPS, สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่ รายละเอียดด่วน: สาย SFP +, โมดูล SFP + ในตัว, สายความเร็วสูง 10G ชื่อ สาย SFP +, โมดูล SFP + ในตัว, สายความเร็วสูง 10G แบบ CAB-10GSFP-A10M ... Read More
2019-08-28 17:00:04
ประเทศจีน ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก PCCA SFP, โมดูลไฟเบอร์ออปติก SFP ของ Cisco 30 AWG โรงงาน

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก PCCA SFP, โมดูลไฟเบอร์ออปติก SFP ของ Cisco 30 AWG

PCCA Copper SFP + ถึง SFP + สายเคเบิลชนิด Passive 30 AWG 10G รองรับ HP H3C ของ Cisco รายละเอียดด่วน: SFP + เปิด SFP + สายเคเบิลความเร็วสูงแบบพาสซีฟ (3 เมตร, PCCA, SFP + ถึง SFP +, AWG30), เข้ากันได้กับ HP H3C ช... Read More
2019-08-28 16:59:02
ประเทศจีน เส้นใยเดี่ยว SFP ทองแดงโมดูลรับส่งสัญญาณ Gigabit Rj45 1000BASE-T สำหรับ CAT6 CAT7 โรงงาน

เส้นใยเดี่ยว SFP ทองแดงโมดูลรับส่งสัญญาณ Gigabit Rj45 1000BASE-T สำหรับ CAT6 CAT7

RJ45 ทองแดง SFP ไฟเบอร์ออปติกรับส่งสัญญาณ 1.25 กรัม 1000BASE-T สำหรับ CAT6 CAT7 ข้อมูลสินค้า: SFP 1.25G อีเธอร์เน็ตพอร์ต 1000BASE-T (ทองแดง, 100m, RJ45) P / N ASF-GE-T ความเร็ว 1.25Gbps ประเภทสินค้า SFP ระยะถ่า... Read More
2019-04-28 23:42:48
ประเทศจีน เครือข่าย 1.25G Rj45 SFP โมดูล Lc Connector 1310nm 10km พอร์ต Cisco โรงงาน

เครือข่าย 1.25G Rj45 SFP โมดูล Lc Connector 1310nm 10km พอร์ต Cisco

1.25G SFP ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ 1310nm 10km Cisco LC พอร์ตตัวเชื่อมต่อ เราเป็น KOCENT OPTIC LIMITED และเราสามารถจัดหาโมดูล SFP ไฟเบอร์ออปติกในข้อกำหนดที่แตกต่างกันมากมายเช่น 155M, 1.25G, 10G, 40G, 100G ฯลฯ ไฟเ... Read More
2019-08-28 17:11:25
ประเทศจีน ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SFP ของอินเทอร์เน็ตอินเทอร์เน็ต โรงงาน

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SFP ของอินเทอร์เน็ตอินเทอร์เน็ต

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต SFP, ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกสองทาง เราสามารถจัดหาโมดูล SFP ไฟเบอร์ใยแก้วนำแสงในข้อกำหนดที่แตกต่างกันมากมายเช่น 155M, 1.25G, 10G, 40G, 100G เป็นต้น SFF XFP ไฟเบอร์ออป... Read More
2019-08-28 17:12:28
ประเทศจีน รองรับหน่วยความจำ SFP ขนาด 10 กิกะไบต์ โรงงาน

รองรับหน่วยความจำ SFP ขนาด 10 กิกะไบต์

มัลติไฟเบอร์ SFP ตัวรับส่งสัญญาณที่รองรับ H3C CISCO X2-10GB-SR ข้อมูลสินค้า: P / N AX285-192-M3 P / N KCO ประเภทสินค้า X2 ประเภทสินค้า 10.3Gb / s ความยาวของคลื่น 850nm ความยาวของคลื่น 300m พอร์ตออปติคัล พอร์ต ... Read More
2019-04-29 09:54:49
ประเทศจีน โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SFP โหมดเดียว 10 กิกะบิตสองทิศทาง โรงงาน

โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SFP โหมดเดียว 10 กิกะบิตสองทิศทาง

โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก SFP สองทิศทาง 10 กิกะบิตโหมดเดียว ข้อมูลสินค้า: P / N AXS13-192-10 ยี่ห้อ KCO ประเภทสินค้า SFP + ความเร็ว 10.3Gbps ความยาวของคลื่น 1310nm ระยะถ่ายโอนที่ยาวที่สุด 10KM พอร์ตออปติคั... Read More
2019-04-28 23:35:22
ประเทศจีน ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ไฟฟ้า SFP, โมดูล SFP ของ Cisco 10g เดียวกัน โรงงาน

ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ไฟฟ้า SFP, โมดูล SFP ของ Cisco 10g เดียวกัน

อีเธอร์เน็ต 40G 28AWG QSFP ถึง QSFP รองรับเคเบิ้ล CISCO H3C JUNIPER รายละเอียดด่วน: สายเคเบิลฐาน 40G QSFP + 3m ชุดสายเคเบิล Twinax, CISCO H3C Juniper ที่รองรับ ชื่อ สายเคเบิลฐาน 40G QSFP + 3m ชุดสายเคเบิล ... Read More
2019-08-28 16:57:55
ประเทศจีน 26 AWG 4 x 10G QSFP ไปยัง SFP เคเบิล 40 GBPS เข้ากันได้กับ CISCO H3C JUNIPER โรงงาน

26 AWG 4 x 10G QSFP ไปยัง SFP เคเบิล 40 GBPS เข้ากันได้กับ CISCO H3C JUNIPER

- สวิทช์ 26 AWG 4x10G QSFP + ไปยัง SFP + เคเบิล 40 GBPS เข้ากันได้กับ CISCO H3C JUNIPER รายละเอียดด่วน: QSFP + ถึง 4 SFP + ส่วนประกอบสายเคเบิลความเร็วสูงเป็นชุดของการใช้ต้นทุนต่ำผลประโยชน์สูงของโซลูชั่นอินเทอร์... Read More
2019-08-28 16:54:17
ประเทศจีน 10Gbps SFP ไฟเบอร์ออปติก Transceiver 850nm มัลติ LC พอร์ตเพล็กซ์ โรงงาน

10Gbps SFP ไฟเบอร์ออปติก Transceiver 850nm มัลติ LC พอร์ตเพล็กซ์

10Gbps SFP ไฟเบอร์ออปติก Transceiver 850nm มัลติ LC พอร์ตเพล็กซ์ รายละเอียด: - โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP-BIDI เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูงคุ้มค่ารองรับอัตราการส่งข้อมูล 10Gbps และ 40 กม. ระยะทางในการส่งด้วย SMF - โมดูลไ... Read More
2019-08-28 17:01:49
Page 1 of 2|< 1 2 >|
kocent optec limited
12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
โทร:86-186-64578169
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.