โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

เลือกประเภทสินค้า :
สุดยอดผลิตภัณฑ์

เราคือ อย่างดี ผู้ผลิต ของ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก, ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว จากประเทศจีน.

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & KCO-1608D 1 * 8 1 * 16 แยกใยแก้วนำแสงประกบกล่องเลิกจ้าง FTTH FTTA 16 พอร์ตวางสาย ลดราคา

KCO-1608D 1 * 8 1 * 16 แยกใยแก้วนำแสงประกบกล่องเลิกจ้าง FTTH FTTA 16 พอร์ตวางสาย

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & KCO-FDP-16M กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติคกล่องต่อสาย 16 ช่อง 1X16 LGX Splitter ลดราคา

KCO-FDP-16M กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติคกล่องต่อสาย 16 ช่อง 1X16 LGX Splitter

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & 6 In 8 Out ปิดใยแก้วนำแสงอากาศประกบปิดกล่อง 96 แกน ABS + PC มือหลุม Duct Mount Wall Mount ลดราคา

6 In 8 Out ปิดใยแก้วนำแสงอากาศประกบปิดกล่อง 96 แกน ABS + PC มือหลุม Duct Mount Wall Mount

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก FDB ODP 1 * 32 2 * 32 ติดตั้งบนผนังหรือเสา ลดราคา

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก FDB ODP 1 * 32 2 * 32 ติดตั้งบนผนังหรือเสา

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & สายออปติคอลหลายสายไม่ใช่โลหะ Om3 Om4 ทหารกองทัพบกสนามบัฟเฟอร์แน่น ลดราคา

สายออปติคอลหลายสายไม่ใช่โลหะ Om3 Om4 ทหารกองทัพบกสนามบัฟเฟอร์แน่น

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & เคเบิ้ลกลองสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกทนทานรีล 2fo 4fo 12fo 7.0mm 55dB การสูญเสียผลตอบแทน ลดราคา

เคเบิ้ลกลองสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกทนทานรีล 2fo 4fo 12fo 7.0mm 55dB การสูญเสียผลตอบแทน

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & FULLAXS สายเคเบิลหุ้มเกราะแพทช์ใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง Lc เกลียวฝาครอบป้องกันหนู FTTA ลดราคา

FULLAXS สายเคเบิลหุ้มเกราะแพทช์ใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง Lc เกลียวฝาครอบป้องกันหนู FTTA

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & 2 Core 12 Core สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์กลางแจ้ง, St ถึง Sc สายแพทช์ไฟเบอร์ IP68 ลดราคา

2 Core 12 Core สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์กลางแจ้ง, St ถึง Sc สายแพทช์ไฟเบอร์ IP68

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & OM5 50/125 MPO MTP Patch Patch สายหญิงรถบรรทุกสายเชื่อมต่อระหว่างกัน ลดราคา

OM5 50/125 MPO MTP Patch Patch สายหญิงรถบรรทุกสายเชื่อมต่อระหว่างกัน

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & FTTH FTTA โทรคมนาคมเกรด 0.3dB SC / APC สนามประกอบเชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว ลดราคา

FTTH FTTA โทรคมนาคมเกรด 0.3dB SC / APC สนามประกอบเชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & CATV ไฟเบอร์ออปติก S Plitter, PLC แยกโมดูล 2x16 พลาสติก SC UPC Connector ลดราคา

CATV ไฟเบอร์ออปติก S Plitter, PLC แยกโมดูล 2x16 พลาสติก SC UPC Connector

อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง & ชายกับหญิง Lc Attenuator แก้ไข 5dB Blue LC UPC โหมดเดียว ลดราคา

ชายกับหญิง Lc Attenuator แก้ไข 5dB Blue LC UPC โหมดเดียว

ประวัติ

KOCENT OPTEC LIMITED 2007.10, KOCENT OPTEC LIMITED ก่อตั้งขึ้นในประเทศจีนแผ่นดินใหญ่ 2009.8 เราได้รับคำสั่งซื้อครั้งแรกจาก CMCC 2009.12, เราเริ่มจัดหาสายแพตช์ให้กั...

บริการ

KOCENT OPTEC LIMITED ทีมงานของเราสามารถให้บริการดังต่อไปนี้: OEM ออกแบบผลิตภัณฑ์ inique และต้องการโรงงานที่จะทำให้เป็นจริงสำหรับคุณ? ช่างม...

ทีมงานของเรา

KOCENT OPTEC LIMITED KOCENT OPTEC LIMITED เป็น บริษัท ชั้นนำในการพัฒนาและการผลิตผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงขั้นสูงส่วนใหญ่นำเสนอผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงแบบ...

เกี่ยวกับเรา
KOCENT OPTEC LIMITED เชื่อมต่อคุณกับอนาคต KOCENT OPTEC LIMITED เป็น บริษัท ที่ใช้เทคโนโลยีชั้นสูงซึ่งมุ่งเน้นที่ชุดผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงแบบพาสซีฟและแอคทีฟ ก่อตั้งขึ้นในปี 2007 เรามีประสบการณ์มากกว่า 10 ปีในการผลิตอุปกรณ์เ...
ทัวร์โรงงาน
KOCENT OPTEC LIMITED เป็นผู้จัดจำหน่ายในประเทศจีนที่เชื่อถือได้ของคุณ - ราคาสมเหตุสมผล - คุณภาพมาตรฐาน. - ส่งมอบ Intime - OEM, ODM บริการ - ดีกว่าบริการหลังการขาย แสดงโรงงาน: สายแพทช์: สายเคเบิล: Splitter: ขั้วต่อที่รวดเ...
การควบคุมคุณภาพ
บริษัท บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเคร่งครัด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจในคุณภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม เพื่อรักษาประสิทธิภาพแล...
ติดต่อเรา
ที่อยู่ : 12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ :
86-186-64578169(เวลาทำงาน)
86-755-18664578169(เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์ : 86-755-61119991
kocent optec limited
12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
โทร:86-186-64578169
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.