โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ MPO MTP

OM5 50/125 MPO MTP Patch Patch สายหญิงรถบรรทุกสายเชื่อมต่อระหว่างกัน

OM5 50/125 MPO MTP Patch Patch สายหญิงรถบรรทุกสายเชื่อมต่อระหว่างกัน

    • OM5 50/125 MPO MTP Patch Cord Female Truck Cable Interconnect Assemblies
    • OM5 50/125 MPO MTP Patch Cord Female Truck Cable Interconnect Assemblies
    • OM5 50/125 MPO MTP Patch Cord Female Truck Cable Interconnect Assemblies
  • OM5 50/125 MPO MTP Patch Cord Female Truck Cable Interconnect Assemblies

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS, UL
    หมายเลขรุ่น: KCO-MPOF-OM5-12fo-LSZH-xM

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษพาเลทไม้
    เวลาการส่งมอบ: 5 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
    สามารถในการผลิต: 20000pcs / เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    วัสดุ: LSZH จำนวนแกน: 12 คอร์
    สี: มะนาว เส้นผ่าศูนย์กลาง: 3.0mm
    ความยาว: ที่กำหนดเอง เกราะ: ไม่ใช่หุ้มเกราะ
    ไฟเบอร์: มัลติ OM5 แกน: 50/125

    OM5 50/125 MPO ตัวเมีย 12core สายเคเบิลใยแก้วนำแสงรถบรรทุกสายเคเบิลเชื่อมต่อระหว่างกัน

    ข้อมูลทั่วไป:

    KOCENT OPTEC LIMITED จัดหาบริการ OEM และ ODM สำหรับสายแพทช์ไฟเบอร์ทุกประเภท

    พิเศษในสาย Pacth ความแข็งไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP

    เราจัดหาสายแพทช์ MPO / MTP ทุกชนิดที่มีประเภท A, Type B, 8fo, 12fo, 24fo, ... ที่มีความยาวที่กำหนดเอง

    ด้วยอุปกรณ์การผลิตที่สมบูรณ์และปิดกระบวนการควบคุมคุณภาพเราจึงจัดหาสินค้ามาตรฐานโทรคมนาคมให้กับลูกค้าของเรา
    หาก บริษัท ของคุณต้องการแสดงโลโก้ของคุณบนสายเคเบิลหรือฉลากเราก็สามารถทำได้เช่นกัน

    ใบสมัคร
    ชุดเคเบิล Trunk ของ MPO ช่วยให้ติดตั้งสายเคเบิลความหนาแน่นสูงได้อย่างรวดเร็วในศูนย์ข้อมูลหรือสภาพแวดล้อมที่มีความหนาแน่นของเส้นใยสูงอื่น ๆ ช่วยลดการติดตั้งเครือข่ายหรือเวลาและค่าใช้จ่ายในการกำหนดค่าใหม่ พวกเขามักจะใช้สำหรับการแพทช์ภายในเขต MDA หรือพอร์ตอุปกรณ์ที่ใช้งาน MPO ที่เชื่อมต่อระหว่างกันด้วยสายเคเบิลแกนหลัก

    ชุดประกอบ MPC MicroCable Patch นั้นมีให้ในรูปแบบเส้นใยมาตรฐาน 12 เส้นโดยใช้โครงสร้างขนาดเล็กที่ทนทานและแน่นหนาขนาด 3 มม. OD สายเคเบิลขนาดกะทัดรัดปรับการใช้สายแพทช์ให้เหมาะสมและปรับปรุงการไหลเวียนของอากาศ

    ชุดประกอบ MPO MicroCable สร้างขึ้นด้วยส่วนประกอบที่มีคุณภาพสูงสุด MPO low loss รุ่นพรีเมี่ยมนำเสนอที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำสำหรับความต้องการเครือข่ายความเร็วสูงที่มีความต้องการงบประมาณพลังงานที่สำคัญ

    รายละเอียด:

    ประเภทไฟเบอร์ OM5
    จำนวนเส้นใย 8fo / 12fo / 24fo
    ตัวเชื่อมต่อ 1 ประเภท เอ็มพีโอหญิง
    ตัวเชื่อมต่อ 2 แบบ เอ็มพีโอหญิง
    คะแนนความไวไฟ Plenum (OFNP)
    ความยาว (ฟุต) 3
    สายเคเบิลสี น้ำ
    ประเภทการเชื่อมต่อ สายริบบิ้น (ใยแก้วนำแสง)
    การสูญเสียการแทรก การสูญเสียการแทรกมาตรฐาน / การสูญเสียการแทรกต่ำ
    นาที. จำนวนสั่งซื้อ 1

    ภาพสินค้า:

    ถาม: ราคาที่ดีที่สุดของคุณคืออะไร?

    A: ขึ้นอยู่กับปริมาณของผลิตภัณฑ์ของเราและปริมาณการสั่งซื้อของคุณเราจะเสนอราคา matcing ที่ดีที่สุดตลอดเวลา

    Q: คุณสามารถให้บริการ OEM และ ODM?

    A: KCO ที่มีประสบการณ์มากกว่า 10 ปีในการบริการ OEM เราจะได้รับการสั่งซื้อ OEM จำนวนมากเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสง หากคุณมีคำขอที่จะทำให้การออกแบบของคุณเองด้วยโลโก้ของคุณเองของผลิตภัณฑ์ใยแก้วนำแสงกรุณาติดต่อกับทีมขายของเราเพื่อรับการสนับสนุนที่ดีที่สุด

    Q: อะไรคือขั้นต่ำของคุณ?

    A: ตัวอย่างไม่ได้ขอปริมาณสั่งซื้อจำนวนมาก: อย่างน้อย 100 ชิ้น / รุ่น


    ถาม: เวลานำคำสั่งของฉันคืออะไร
    A: สั่งตัวอย่าง: 3-5days เพื่อผลิตมวล: 1-2weeks


    ถาม: ฉันจะได้รับตัวอย่างฟรีได้หรือไม่
    ตอบ: ลูกค้าใหม่ไม่สามารถยอมรับได้


    ถาม: วิธีการเกี่ยวกับการรับประกัน
    A: 1 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่

    ถาม: คุณจัดส่งสินค้าให้เราได้อย่างไร

    A: - ตัวอย่าง / คำสั่งขนาดเล็ก: DHL / TNT / UPS / Fedex / EMS / Aramex / SF Express, ...

    - ใบสั่งผลิตจำนวนมาก: อากาศ / ทะเล

    - พอร์ตส่งออกมาตรฐาน: หนิงโป / เซินเจิ้น

    ถาม: คุณสามารถแสดงรายชื่อลูกค้าหลักของคุณได้บ้าง?

    ตอบ: ลูกค้า Dosmetical รวมถึง: Huawei, ZTE, Fiberhome, China Telecom, China Mobile, ... ลูกค้าต่างประเทศ ได้แก่ : TE, Commscope, Cisco, Cerizon, Smart, ...

    ถาม: ทำไมต้องเลือก KCO ที่จะร่วมมือ

    A: - ผู้ผลิตอุปกรณ์สื่อสารที่เชื่อถือได้และมีประสบการณ์มานานกว่า 10 ปี

    - สายการผลิตชั้นหนึ่งและระบบการจัดการคุณภาพอย่างเข้มงวด

    - ระบบขั้นตอนมืออาชีพและกำลังการผลิตจำนวนมากเพื่อรับประกันเวลาจัดส่งที่รวดเร็ว

    - ราคาแข่งขันมากที่สุดเพื่อให้ตรงกับงบประมาณของคุณ

    - ทีมงาน RD มืออาชีพในการออกแบบและคิดค้นผลิตภัณฑ์ใหม่ตามประสบการณ์อันยาวนานของเรา

    - รวดเร็วและมีประสิทธิภาพบริการหลังการขาย

    รายละเอียดการติดต่อ
    kocent optec limited

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    kocent optec limited
    12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
    โทร:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.