โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

CATV ไฟเบอร์ออปติก S Plitter, PLC แยกโมดูล 2x16 พลาสติก SC UPC Connector

CATV ไฟเบอร์ออปติก S Plitter, PLC แยกโมดูล 2x16 พลาสติก SC UPC Connector

    • CATV Fiber Optic Splitter , PLC Splitter Module 2x16 Plastic SC UPC Connector
    • CATV Fiber Optic Splitter , PLC Splitter Module 2x16 Plastic SC UPC Connector
  • CATV Fiber Optic Splitter , PLC Splitter Module 2x16 Plastic SC UPC Connector

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
    หมายเลขรุ่น: PLC-LCA-2x16 หรือ PLC-SCA-2x16

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
    เวลาการส่งมอบ: 3 ~ 7 วันหลังจากการชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
    สามารถในการผลิต: 50,000 ชิ้น / เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชนิด: 2x16 เชื่อมต่อ: SC / APC, SC / UPC
    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 1.4dB ความสม่ำเสมอ (สูงสุด): 2.0dB
    การสูญเสียการแทรก: 14.5dB PDL (Max.): 0.4dB
    ขนาดกล่องพลาสติก ABS: 120x90x18mm

    CATV ไฟเบอร์ออปติก PLC แยก Coupler 2x16 โมดูลพลาสติกเชื่อมต่อ SC UPC

    2x16 plc ใยแก้วนำแสงแยกเรียกว่า 2x16 plc ใยแก้วนำแสงแยกหรือ 2x16 plc แยกแสงใยแก้วนำแสงหรือ 2x16 แยก plc ใยแก้วนำแสง เราสามารถผลิตกล่องพลาสติก ABS 2x16 โมดูลแยกใยแก้วนำแสง PLC พร้อมตัวเชื่อมต่อและไม่มีตัวเชื่อมต่อ!

    2x16 พลาสติก ABS โมดูลแยก PLC ใยแก้วนำแสงการใช้งาน:

    - ไฟเบอร์ไปยังจุด (FTTX)

    - ไฟเบอร์ถึงบ้าน (FTTH)

    - เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

    - เคเบิลทีวี (CATV)

    - อุปกรณ์ทดสอบ.

    - เครือข่ายออปติคอลแฝง (PON)

    - เครือข่ายออปติคอล Gigabit Passive (GPON)

    ตัวเลือกแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก:

    - 1x2, 1x4, 1x8, 1x16, 1x32, 1x64 แยก

    - แยก 2x2, 2x4, 2x8, 2x16, 2x32, 2x64

    - ยกเลิกการเชื่อมต่อ

    - ช่องเสียบแจ็คไฟเบอร์ด้านนอก 2 มม. และสูงสุด 3 มม.

    - ประเภทกล่อง ABS หรือภายในกล่องโลหะ / ประเภทโมดูลเทป

    - SC / UPC, SC / APC, LC / UPC, LC / APC, FC / UPC, FC / APC, ST / UPC, ตัวเลือกตัวเชื่อมต่อ ect

    - การกำหนดค่าและการเชื่อมต่อที่กำหนดเอง

    คุณสมบัติแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก:

    - การสูญเสียการแทรกต่ำ

    - โพลาไรเซชันต่ำขาดทุนขึ้นอยู่กับ

    - เสถียรภาพด้านสิ่งแวดล้อมที่ดีเยี่ยม

    - เสถียรภาพทางกลที่ดีเยี่ยม

    - Telcordia GR-1221 และ GR-1209

    ภาพสินค้า:

    ไฟเบอร์ออปติก PLC แยกข้อมูลจำเพาะ:

    เส้นใยยาว 1m หรือความยาวที่กำหนดเอง
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ กำหนดเอง
    ประเภทไฟเบอร์ออฟติคัล ไฟเบอร์ Corning SMF-28e, G657A1 หรือตามที่กำหนดเอง
    ทิศทาง (dB) ขั้นต่ำ * 55
    ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) ขั้นต่ำ * 55 (50)
    การจัดการพลังงาน (mW) 300
    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650
    อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -40 ~ +85
    อุณหภูมิการจัดเก็บ (° C) -40 ~ +85
    การกำหนดค่าพอร์ต 1x2 1x4 1X8 1x16 1x32 1x64
    การสูญเสียการแทรก (dB) โดยทั่วไป 3.6 7.1 10.2 13.5 16.5 20.5
    การสูญเสียการแทรก (dB) สูงสุด 4.0 7.3 10.5 13.7 16.9 21.0
    ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) 0.6 0.6 0.8 1.2 1.5 2
    PDL (เดซิเบล) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
    การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
    ชั่วคราว การสูญเสียขึ้นอยู่กับ (-40 ~ 85) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
    การกำหนดค่าพอร์ต 2X2 2X4 2X8 2X16 2X32 2X64
    การสูญเสียการแทรก (dB) โดยทั่วไป 3.8 7.4 10.8 14.2 17 21
    การสูญเสียการแทรก (dB) สูงสุด 4.2 7.8 11.2 14.6 17.5 21.5
    ขาดทุนสม่ำเสมอ (เดซิเบล) 1 1.4 1.5 2 2.5 2.5
    PDL (dB) 0.2 0.2 0.4 0.4 0.4 0.5
    การสูญเสียขึ้นอยู่กับความยาวคลื่น (dB) 0.8 0.8 0.8 0.8 0.8 1
    ชั่วคราว การสูญเสียขึ้นอยู่กับ (-40 ~ + 85 ° C) 0.5 0.5 0.5 0.8 0.8 1

    2x16 พลาสติก ABS โมดูลแยกใยแก้วนำแสงแยก PLC บรรจุ:

    บริการ OEM / ODM พร้อม:

    Kocent Optec Limited เป็นหนึ่งในผู้ผลิต PLC ตัวแยกใยแก้วนำแสง 2x16 ที่ใหญ่ที่สุดและดีที่สุด 2.0 มม. และซัพพลายเออร์ที่มีประสบการณ์มากมาย ยินดีต้อนรับสู่การซื้อผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงของเราหรือขายส่ง 2x16 ใยแก้วนำแสงแยก plc โมดูล ABS 2.0 มม. ในสต็อกกับโรงงานของเรา นอกจากนี้ยังมีตัวอย่างฟรีหากจำเป็น

    รายละเอียดการติดต่อ
    kocent optec limited

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    kocent optec limited
    12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
    โทร:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.