โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง

2fo 6fiber 12 Core CPRI กลางแจ้งสายแพทช์ใยแก้วนำแสง LC LC สายแพทช์

2fo 6fiber 12 Core CPRI กลางแจ้งสายแพทช์ใยแก้วนำแสง LC LC สายแพทช์

    • 2fo 6fiber 12 Core CPRI Outdoor Fiber Optic Patch Cable LC LC Patch Cord
    • 2fo 6fiber 12 Core CPRI Outdoor Fiber Optic Patch Cable LC LC Patch Cord
    • 2fo 6fiber 12 Core CPRI Outdoor Fiber Optic Patch Cable LC LC Patch Cord
  • 2fo 6fiber 12 Core CPRI Outdoor Fiber Optic Patch Cable LC LC Patch Cord

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
    ชื่อแบรนด์: KCO
    ได้รับการรับรอง: ISO9001, RoHS
    หมายเลขรุ่น: LCU-CPRI-2fo-7.0mm / 2.0 LSZH-XM

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: เจรจาต่อรอง
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
    เวลาการส่งมอบ: 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester N Union, T / T, L / C
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ตัวเชื่อมต่อ 1: LC / UPC, LC / APC, LC MM ต่อ 2: FC, LC, SC, ST, E2000, ...
    แกน: 2 แกน การสูญเสียการแทรก: 0.2dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย: 55dB วัสดุหุ้มสายเคเบิล: รถหุ้มเกราะ LSZH

    CPRI แบบไม่หุ้มเกราะสนามรบสายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ FTTA Outdoor 2fo 2fiber 2 core 7.0mm LSZH
     

    KOCENT OPTEC LIMITED ให้บริการ OEM และ ODM สำหรับสายไฟเบอร์ออปติกทุกชนิด
    พิเศษใน สนามกองทัพสนาม กลางแจ้งการดำเนินงานสายแพทช์ใยแก้วนำแสง เช่น สายแพทช์ ODVA, สายแพทช์ NSN, สายแพทช์ PDLC, สายแพทช์ DLC, สายแพทช์ ODC, สายแพทช์ ODC, สายแพทช์ RRU, สายแพทช์ TPU, CPR สายแพทช์ สายแพตช์ SC และ OM3, สายแพตช์ OM4
    เราจัดหาสายแพทช์ใยแก้วนำแสงสำหรับการดำเนินงานภาคสนามทุกชนิดพร้อมขั้วต่อกันน้ำชนิดต่างๆใช้สำหรับโทรคมนาคม 3G, 4G, 5G, LTE, BBU, RRU, RRH สถานีฐาน
    ด้วยอุปกรณ์การผลิตที่สมบูรณ์และปิดกระบวนการควบคุมคุณภาพเราจึงจัดหาสินค้ามาตรฐานโทรคมนาคมให้กับลูกค้าของเรา

    คุณสมบัติ:

    1) ความแข็งสูง HYTREL ไฟเบอร์บรรจุแน่นสามารถปกป้องเส้นใยจากความเสียหายจากแรงภายนอกได้อย่างมีประสิทธิภาพในเวลาเดียวกันไม่ลดไฟเบอร์ในความไวเซ็นเซอร์สั่นสะเทือนขนาดเล็ก:
    2) ชิ้นส่วนของปลอกยางยูรีเทนสำหรับสายเคเบิลให้โครงสร้างที่ดีมีเสถียรภาพและความต้านทานการสึกหรอทนน้ำมันทนต่อการฉีกขาดความยืดหยุ่นที่ดีอุณหภูมิต่ำมีความยืดหยุ่นและประสิทธิภาพ:
    3) เครื่องผสม SZ stranding ได้อย่างมีประสิทธิภาพเพิ่มความต้านทานแรงดึงของเส้นใยเหมาะสำหรับการทำซ้ำและการใช้งาน

    4) การใช้เกราะเหล็กที่มีความยืดหยุ่นเพื่อป้องกันใยแก้วนำแสงทำให้เกิดความเสียหายขั้นต่ำ
    5) ป้องกันความเสียหายจากการบิดที่ไม่เหมาะสมความต้านทานสูงต่อแรงกระแทกและความต้านทานแรงดึงสูง
    6) ป้องกันเครื่องจักรกลศัตรูพืชและสัตว์ฟันแทะ
    7) รีลหมุนสำหรับการปรับใช้และหดสายเคเบิลและมาพร้อมกับระบบเบรก


    โครงสร้างสายไฟ Patch CPRI:


    คุณสมบัติ:
    - เพิ่ม / ติดตั้งสายจัมเปอร์ได้อย่างง่ายดายสำหรับการขยายตัวในอนาคต
    - สายเคเบิลประกอบจากโรงงานเพื่อการติดตั้งที่รวดเร็ว
    - การป้องกันน้ำและฝุ่น IP67
    - มีความยืดหยุ่นพร้อมรัศมีการโค้งงอเล็กน้อยและคุณสมบัติการกำหนดเส้นทางสายเคเบิลที่ยอดเยี่ยม
    - มาพร้อมกับขั้วต่อไฟและใยแก้วนำแสงสำหรับลูกค้าโดยเฉพาะ

    ข้อมูลด่วน:
    - ขั้วต่อปลาย 1: LC
    - ปลายตัวเชื่อมต่อ 2:
    LC,
    ตัวเลือก: FC, SC, ST, E2000, ....
    - สายเคเบิล:
    หุ้มเกราะ
    ทางเลือก: ไม่มีเกราะ
    - ปก:
    LSZH,
    ตัวเลือก: TPU, PE
    - Diamerter ด้านนอก:
    7.0mm,
    ตัวเลือก: 4.8mm, 5.0mm, 5.5mm, 6.0mm, 6.5mm
    - เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน:
    2.0mm,
    ตัวเลือก: 0.9 มม., 0.6 มม
    - ส่วน Fanout:
    เกราะ 2.8 มม.
    ตัวเลือก: 3.0mm ไม่มีเกราะ 2.0mm ไม่ใช่เกราะ
    - สีดำ
    - ความยาว: 5m, 10m, 20m, 30m, 40m, 50m, 60m, 70m, 80m, 90m, 100m, 150m, 200m, 300m, 500m, ...

    การก่อสร้างสายเคเบิลหุ้มเกราะขนาด 7.0 มม.:




    การประยุกต์ใช้:
    1- ไฟเบอร์ต่อเสาอากาศ (FTTA)
    ระบบการสื่อสารเคลื่อนที่ล่าสุดและยุคอนาคต (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE และอื่น ๆ ) ปรับใช้ตัวป้อนใยแก้วนำแสงเพื่อเชื่อมโยงสถานีฐานกับหน่วยระยะไกลที่เสาเสาอากาศ

    2- ระบบอัตโนมัติและสายอุตสาหกรรม
    ให้ความน่าเชื่อถือสูงสุดและความปลอดภัยในการใช้งาน การออกแบบที่ทนทานให้ความทนทานเชิงกลและความร้อนสูงสุดซึ่งทำให้สายข้อมูลยังมีชีวิตอยู่แม้ในกรณีที่
    ช็อตการสั่นสะเทือนที่แข็งแกร่งที่สุดหรือการใช้งานในทางที่ผิดโดยไม่ตั้งใจ

    3- ระบบเฝ้าระวัง
    ผู้ผลิตกล้องรักษาความปลอดภัยเลือกตัวเชื่อมต่อ ODC สำหรับขนาดกะทัดรัดและการออกแบบที่ทนทาน ชุดประกอบ ODC ติดตั้งง่ายแม้ในพื้นที่ที่เข้าถึงยากและให้ความปลอดภัยในการติดตั้งสูงสุด

    4- เรือและการสร้างเรือ
    ความต้านทานการกัดกร่อนสูงทำให้ทั้งผู้สร้างเรือและพลเรือนใช้ส่วนประกอบ ODC สำหรับระบบการสื่อสารแบบออนบอร์ด ตัวเชื่อมต่อชุบนิกเกิลทนต่อสภาพแวดล้อมที่ชื้นและเค็มและรับประกันอายุการใช้งาน 20 ปีขึ้นไป

    5- ออกอากาศ
    นำเสนอระบบเคเบิ้ลมือถือที่หลากหลายและชุดประกอบ ODC สำหรับการติดตั้งสายเคเบิลชั่วคราว
    จำเป็นสำหรับการออกอากาศกิจกรรมกีฬาการแข่งรถ ฯลฯ และการเชื่อมต่อชั่วคราวในกรณีที่มีอันตรายจากธรรมชาติ

    ภาพผลิตภัณฑ์:





    ข้อมูลจำเพาะ:

    พารามิเตอร์ ชุดสายไฟเบอร์มาตรฐาน
    เชื่อมต่อ ด้าน A: FC พร้อมกับเกราะ
    ด้าน B: SC, ST, FC, MPO / MTP, ตัวเชื่อมต่อ ODVA, DLC (ดูเพล็กซ์ LC), NSN, Ericson, Huawei, ...
    จำนวนเส้นใย

    2 แกน
    4 แกน
    6 แกน
    8 แกน
    12 คอร์
    24 แกน
    48 แกน

    ประเภทไฟเบอร์

    เอสเอ็ม
    G.652D
    G.657A (A1, A2, B3, ... )

    เอ็มเอ็ม
    OM1
    OM2
    OM3
    OM4
    OM5)

    วัสดุแจ็คเก็ต

    LSZH
    TPU
    วิชาพลศึกษา

    เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

    4.8mm
    5.0mm
    5.5mm
    6.0mm
    6.5mm
    7.0mm

    การทดสอบความยาวคลื่น

    เอสเอ็ม:
    1,310 ± 30 นาโนเมตร
    1,550 ± 30 นาโนเมตร

    MM:
    850 ± 30 นาโนเมตร
    1,300 ± 30 นาโนเมตร

    การสูญเสียการแทรก (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≤ 0.3dB (PC / UPC / APC)
    ≤ 0.3dB (UPC)
    ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB)
    TIA / EIA-455-107
    ≥45dB (PC / UPC)
    dB55dB (APC)
    dB35dB (UPC)
    ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤ 0.2dB
    ประกอบสายเคเบิล สายแพทช์ Pigtail / Simplex / Duplex / Fan-out / สายแพตช์ Out Branch
    อุณหภูมิในการทำงาน -14 ℃ ~ + 85 ℃
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ ~ + 85 ℃


    บริการ OEM / ODM:
    หากคุณต้องการแสดงโลโก้แบรนด์ของคุณเองบนสินค้าเช่นสายเคเบิลถุงบรรจุภัณฑ์ฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะทำ


    การบรรจุ:
    ตาม Stardard บรรจุส่งออก
    กล่องกระดาษ, กล่องไม้, พาเลทไม้

    การส่งสินค้า:
    - ด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL, ฯลฯ
    - อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA และอื่น ๆ
    - ทางทะเล


    รายละเอียดการติดต่อ
    kocent optec limited

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    kocent optec limited
    12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
    โทร:86-186-64578169
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.