โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์

ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว

ความคิดเห็นของลูกค้า
โปรดพัฒนาสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่ดีขึ้นและด้วยราคาที่ดีขึ้นดังนั้นเราจึงสามารถขายเครื่องจักรของคุณให้กับลูกค้ามากขึ้นและได้รับตลาดที่ใหญ่ขึ้น ขอบคุณ

—— ลุค

ผลผลิตทัศนคติการบริการและความร่วมมืออย่างจริงใจของคุณทำให้เราพึงพอใจ เราเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้

—— Victoria Kiwanuka

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว

(42)
ประเทศจีน FTTX Lc Apc ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก, อะแดปเตอร์เคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 55 มม. 60 มม โรงงาน

FTTX Lc Apc ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก, อะแดปเตอร์เคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 55 มม. 60 มม

สีเขียว 2.0 มม. 3.0 มม. FTTX LC / APC ตัวเชื่อมต่อด่วน, ตัวเชื่อมต่อการประกอบสนาม, 55 มม. 60 มม ข้อมูลทั่วไป: ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Field Assembly SC สามารถให้ไฟเบอร์ได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย ตัวเลือกมีให้ใ... Read More
2019-12-27 14:50:10
ประเทศจีน Custom Single Mode Sc Connector 0.9 มม. Pigtail การติดตั้ง SOC Data Center โรงงาน

Custom Single Mode Sc Connector 0.9 มม. Pigtail การติดตั้ง SOC Data Center

SC / UPC Hot Melt ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วประกบฟิวชั่นในการเชื่อมต่อ 0.9 มิลลิเมตรผมเปีย SOC Kocent Optec Limited เป็นหนึ่งในผู้ผลิตผู้นำของตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกในประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร... Read More
2019-12-27 14:50:10
ประเทศจีน 0.9 มม. เชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกได้อย่างรวดเร็วตัวเชื่อมสนามแบบ SOC สีเขียว โรงงาน

0.9 มม. เชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกได้อย่างรวดเร็วตัวเชื่อมสนามแบบ SOC สีเขียว

SC / APC SOC 0.9mm ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วประกบบนเชื่อมต่อสนามประกอบ FTTH 0.2dB Kocent Optec Limited เป็นหนึ่งในผู้ผลิตผู้นำของตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกในประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของเราทั้ง... Read More
2019-12-27 14:50:10
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode, ช่องเสียบ Sc ออปติคัลไฟเบอร์สามารถติดตั้งได้ โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode, ช่องเสียบ Sc ออปติคัลไฟเบอร์สามารถติดตั้งได้

ตัวเชื่อมต่อด่วน FTTX SC / APC สีเขียว 2.0 มม. 3.0 มม. ช่องเสียบชุดประกอบฟิลด์ ข้อมูลทั่วไป: ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Field Assembly SC สามารถให้ไฟเบอร์ได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย ตัวเลือกมีให้ใช้งานขนาด 900 ไมค... Read More
2019-12-27 14:50:10
ประเทศจีน เทเลคอมโหมดเดี่ยวและตัวเชื่อมต่อมัลติไฟเบอร์ 0.3dB 3D Pass โรงงาน

เทเลคอมโหมดเดี่ยวและตัวเชื่อมต่อมัลติไฟเบอร์ 0.3dB 3D Pass

การออกแบบใหม่โทรคมนาคมใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อที่รวดเร็ว 0.3dB 3D SC / APC SC / APC สีเขียว 50 มิลลิเมตร 55 มิลลิเมตร 60 มิลลิเมตร ข้อมูลทั่วไป: Kocent Optec Limited เป็นหนึ่งในผู้ผลิตผู้นำของตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออป... Read More
2019-12-27 14:50:09
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่รวดเร็ว Blue Sc FTTX โซลูชันเครือข่ายโทรคมนาคม โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่รวดเร็ว Blue Sc FTTX โซลูชันเครือข่ายโทรคมนาคม

FTTX โซลูชัน 2.0 มม. 3.0 มม. ผลิตภัณฑ์ SC / UPC Quick Connector, Field Assembly Connector ข้อมูลทั่วไป: ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Field Assembly SC สามารถให้ไฟเบอร์ได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย ตัวเลือกมีให้ใช้งานข... Read More
2019-12-27 14:50:09
ประเทศจีน แอสเซมบลีด่วน Lc ตัวเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วสำหรับการออกแบบฝาปิดสายเคเบิลชนิดโบว์ด้านล่าง โรงงาน

แอสเซมบลีด่วน Lc ตัวเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วสำหรับการออกแบบฝาปิดสายเคเบิลชนิดโบว์ด้านล่าง

โซลูชัน FTTH สีเขียวผลิตภัณฑ์ตัวเชื่อมต่อ LC / APC ด่วน, ตัวเชื่อมต่อการประกอบฟิลด์, 55 มม ข้อมูลทั่วไป: ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Field Assembly SC สามารถให้ไฟเบอร์ได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย ตัวเลือกมีให้ใช้งาน... Read More
2019-12-27 14:50:09
ประเทศจีน ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อด่วนนำกลับมาใช้ใหม่ปลายคู่หน้าประกอบง่ายประกอบง่าย โรงงาน

ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อด่วนนำกลับมาใช้ใหม่ปลายคู่หน้าประกอบง่ายประกอบง่าย

โซลูชัน FTTH สีเขียวผลิตภัณฑ์ตัวเชื่อมต่อ SC / APC ที่รวดเร็ว, ตัวเชื่อมต่อการชุมนุมภาคสนาม, 55 มม. 60 มม ข้อมูลทั่วไป: ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Field Assembly SC สามารถให้ไฟเบอร์ได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย ตัวเ... Read More
2019-12-27 14:50:09
ประเทศจีน FTTH Quick Connect ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC UPC Single Mode 2.0MM 3.0MM โรงงาน

FTTH Quick Connect ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC UPC Single Mode 2.0MM 3.0MM

โซลูชั่น FTTH ผลิตภัณฑ์ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว SC / UPC ตัวเชื่อมต่อด่วน 2.0 มม. 3.0 มม ข้อมูลทั่วไป: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบเร็วใช้สำหรับตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่ประกอบในสนามซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่าย... Read More
2019-12-27 14:50:08
ประเทศจีน SM MM ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบเร็ว, ตัวเชื่อมต่อชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

SM MM ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบเร็ว, ตัวเชื่อมต่อชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC / UPC อย่างรวดเร็ว, SM / MM, ตัวเชื่อมต่อ Field Field 55mm / 60mm ข้อมูลทั่วไป: ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วของ Field Assembly SC สามารถให้ไฟเบอร์ได้อย่างรวดเร็วและง่ายดาย ตัวเลือกมีให้ใช... Read More
2019-12-27 14:50:08
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|
kocent optec limited
12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
โทร:86-186-64578169
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.