โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

ความคิดเห็นของลูกค้า
โปรดพัฒนาสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่ดีขึ้นและด้วยราคาที่ดีขึ้นดังนั้นเราจึงสามารถขายเครื่องจักรของคุณให้กับลูกค้ามากขึ้นและได้รับตลาดที่ใหญ่ขึ้น ขอบคุณ

—— ลุค

ผลผลิตทัศนคติการบริการและความร่วมมืออย่างจริงใจของคุณทำให้เราพึงพอใจ เราเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้

—— Victoria Kiwanuka

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

(58)
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Lc เพล็กซ์หมวกชัตเตอร์อัตโนมัติ PBT สีเขียวไม่มีหน้าแปลน โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Lc เพล็กซ์หมวกชัตเตอร์อัตโนมัติ PBT สีเขียวไม่มีหน้าแปลน

LC / APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก Cap Cap ชัตเตอร์อัตโนมัติโดยไม่ต้องหน้าแปลน PBT สีเขียว แนะนำ: - อะแดปเตอร์ LC ใช้ปลอกเซรามิกเพื่อเชื่อมต่อตัวเชื่อมต่อแม้ว่าจะมี ขนาดและลักษณะที่แตกต่างกัน - แต่ละสปีชีส์นั้นมี... Read More
2019-12-27 14:52:06
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไม่มีหน้าแปลนไฟเบอร์ออปติกพีซีวัสดุเพล็กซ์ Simplex 4 วิธี Quad 55dB กลับมาขาดทุน โรงงาน

อะแดปเตอร์ไม่มีหน้าแปลนไฟเบอร์ออปติกพีซีวัสดุเพล็กซ์ Simplex 4 วิธี Quad 55dB กลับมาขาดทุน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกชัตเตอร์อัตโนมัติ LC / APC สีเขียวไม่มีหน้าแปลน วัสดุพีซีเพล็กซ์ Simplex 4 วิธี Quad รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงชัตเตอร์อัตโนมัติ LC / APC ออกแบบมาเป็นพิเศษเพื่อให้เหมาะกับการใช้ง... Read More
2019-12-27 14:52:06
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกสีเขียว LC APC ชัตเตอร์ PC วัสดุการสูญเสียการแทรกต่ำ โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกสีเขียว LC APC ชัตเตอร์ PC วัสดุการสูญเสียการแทรกต่ำ

LC / APC อะแดปเตอร์เพล็กซ์ชัตเตอร์โหมดเดี่ยววัสดุอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัลของพีซี ข้อมูลด่วน: - ชื่อ: LC / APC Duplex Shutter Adapter โดยไม่มีหน้าแปลน - ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดียว (SM) 9/125 - วิธีสัญญาณ: ดูเพล็ก... Read More
2019-12-27 14:52:06
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์โหมดเดียวโหมดโมโนโครม Lc Upc ชัตเตอร์เต็มหน้าแปลนสีฟ้า โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์โหมดเดียวโหมดโมโนโครม Lc Upc ชัตเตอร์เต็มหน้าแปลนสีฟ้า

LC / UPC ชัตเตอร์แบบเต็มหน้าแปลนอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์โหมดเดียวโมโนโหมดสีฟ้า รายละเอียด: - อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงใช้สำหรับเชื่อมต่อสายเคเบิลกับสายเคเบิล Kocent Optec Limited มีอะแดปเตอร์ไฟเบอร์... Read More
2019-12-27 14:52:07
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฮบริดแนล, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ Fc ขนาดภายนอกที่ถูกต้อง โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฮบริดแนล, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ Fc ขนาดภายนอกที่ถูกต้อง

อะแดปเตอร์เมทัลลิกไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ DIN-FC ผ่านอะแดปเตอร์เชื่อมต่อ FC เป็น DIN ดูเพล็กซ์ ข้อมูลด่วน: - ชื่อ: DIN / UPC ถึง FC / UPC Hybrid ผ่านการเชื่อมต่ออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกโหมดสองหน้าเดียว - IL: น้อยกว... Read More
2019-12-27 14:52:06
ประเทศจีน Single Mode Fc To St ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกทางเดียว Simplex St To Fc โรงงาน

Single Mode Fc To St ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกทางเดียว Simplex St To Fc

Single Mode ST To FC Adaptor FC To ST Adaptor แปลงทางเดียว Simplex อะแด็ปเตอร์ไฮบริด FC / UPC-ST / UPC ยังเรียกว่าอะแด็ปเตอร์ไฟเบอร์แบบผสม FC-ST ใช้เพื่อเชื่อมต่อสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC และอะแดปเตอร์ไฟเบ... Read More
2019-12-27 14:52:04
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ซิมเพล็กซ์, Coupler ไฟเบอร์ออปติคอล Fc 0.2 สูญเสียการแทรก โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ซิมเพล็กซ์, Coupler ไฟเบอร์ออปติคอล Fc 0.2 สูญเสียการแทรก

FC / UPC เป็น DIN / UPC Coupler ใยแก้วนำแสงไฮบริดอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเมทัลลิ 0.2dB DIN-FC ข้อมูลด่วน: - ชื่อ: DIN / UPC ถึง FC / UPC Hybrid ผ่านการเชื่อมต่อ Single Mode Simplex Fiber Optic Adapter - IL: น้อยกว... Read More
2019-12-27 14:52:06
ประเทศจีน Round D Type Single Mode เป็น Multimode Fiber Adapter 100% ทดสอบ OEM ODM โรงงาน

Round D Type Single Mode เป็น Multimode Fiber Adapter 100% ทดสอบ OEM ODM

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกกลม D ประเภท FC 100% ทดสอบการสูญเสียการแทรกต่ำ OEM KOCENT OPTEC LIMITED (KCO) สามารถให้บริการอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง FC กับ D ใหญ่ชนิด D ขนาดเล็กชนิดสี่เหลี่ยมชนิดไฮบริด นอกจากนี้ยังมีบริกา... Read More
2019-12-27 14:52:02
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก DIN UPC SM 9/125 MM 50/125 ความทนทานที่สม่ำเสมอ โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก DIN UPC SM 9/125 MM 50/125 ความทนทานที่สม่ำเสมอ

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก DIN / UPC โหมดเดี่ยว SM 9/125 มัลติโหมด 50/125 รายละเอียด: - ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกได้รับการพัฒนาให้จับคู่และต่อปลั๊กตัวต่อ (ไฮบริด) ที่เหมือนกันหรือสองตัวที่ต่างกัน ที่อยู่อาศัยของอะแดปเต... Read More
2019-12-27 14:52:05
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง DIN โหมดเดี่ยวโหมดโมโน Simplex 9/125 Metalic โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง DIN โหมดเดี่ยวโหมดโมโน Simplex 9/125 Metalic

อะแดปเตอร์โหมดโมโนไฟเบอร์ออปติคอลไฟเบอร์ DIN โหมด Simplex อะแดปเตอร์ 9/125 ข้อมูลด่วน: - ประเภทของอะแดปเตอร์: DIN - ช่องทาง: 1 ทาง (ด้านง่าย), 2 วิธี (ดูเพล็กซ์) - โหมดไฟเบอร์: โหมดเดียว, มัลติโหมด - สี: สี ... Read More
2019-12-27 14:52:05
Page 1 of 6|< 1 2 3 4 5 6 >|
kocent optec limited
12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
โทร:86-186-64578169
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.