โทร:
ประเทศจีน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต
kocent optec limited
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง, กล่องเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก, ขั้วต่ออย่างรวดเร็ว, แยกไฟเบอร์ออปติก,

สายแพทช์ MPO, อะแดปเตอร์, ขั้วต่อ, กล่องหุ้มประกบกันใยแก้วนำแสง, สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกฟิลด์

บ้าน ผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

ความคิดเห็นของลูกค้า
โปรดพัฒนาสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่ดีขึ้นและด้วยราคาที่ดีขึ้นดังนั้นเราจึงสามารถขายเครื่องจักรของคุณให้กับลูกค้ามากขึ้นและได้รับตลาดที่ใหญ่ขึ้น ขอบคุณ

—— ลุค

ผลผลิตทัศนคติการบริการและความร่วมมืออย่างจริงใจของคุณทำให้เราพึงพอใจ เราเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้

—— Victoria Kiwanuka

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

(4)
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ใช่แปลน 1 Chanel Singlemode วัสดุพลาสติกที่มีฝาปิดกันฝุ่น โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกที่ไม่ใช่แปลน 1 Chanel Singlemode วัสดุพลาสติกที่มีฝาปิดกันฝุ่น

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC APC สีเขียว / อะแดปเตอร์ SCA ปิดอัตโนมัติ / อะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบไม่แปลน รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือบางครั้งเรียกว่า coupler เป็นอุปกรณ์ขนาดเล็กที่ออกแบบมาเพื่อยุติหรือเช... Read More
2019-12-27 14:35:10
ประเทศจีน มัลติไฟเบอร์เบจอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงฝาปิดชัตเตอร์อัตโนมัติฝุ่น OM1 OM2 OM3 OM4 OM5 โรงงาน

มัลติไฟเบอร์เบจอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงฝาปิดชัตเตอร์อัตโนมัติฝุ่น OM1 OM2 OM3 OM4 OM5

SC UPC Simplex Auto Shut Adapter / SC Blue Adaptor / Fibra Optica Adapter รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกใช้ในการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลสองตัว - มีให้ในโหมดเดียว (APC และ UPC) และมัลติโหมด (OM1, OM2, ... Read More
2019-12-27 14:34:49
ประเทศจีน SC UPC Simplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียวปิดอัตโนมัติไม่มีวัสดุพลาสติกหน้าแปลน โรงงาน

SC UPC Simplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียวปิดอัตโนมัติไม่มีวัสดุพลาสติกหน้าแปลน

SC UPC Simplex Auto Shut Adapter / SC Blue Adaptor / Fibra Optica Adapter รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกใช้ในการเชื่อมต่อระหว่างสายเคเบิลสองตัว - มีให้ในโหมดเดียว (APC และ UPC) และมัลติโหมด (OM1, OM2, ... Read More
2019-12-27 14:34:38
ประเทศจีน Auto Shut SCA อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงพลาสติก 4 แกน SC APC สีเขียว 1 ช่องทาง โรงงาน

Auto Shut SCA อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงพลาสติก 4 แกน SC APC สีเขียว 1 ช่องทาง

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC APC สีเขียว / อะแดปเตอร์ SCA ปิดอัตโนมัติ / อะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบไม่แปลน รายละเอียด: - เราจัดหาแขนจับคู่และอะแดปเตอร์ไฮบริดที่หลากหลายรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฮบริดแบบตัวผู้และตัว... Read More
2019-12-27 14:34:23
Page 1 of 1
kocent optec limited
12F, 2nd Duocai Bd, Guanlan Hi-Tech Park, หลงหัว, เซินเจิ้น, กวางตุ้ง, จีน หน้า / 518110
โทร:86-186-64578169
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 outdoor-fiberoptic.com. All Rights Reserved.